TraderViet "HỎI XOÁY-ĐÁP XOAY"

Cho mình hỏi ngu 1 chút: Mình đã add Bollinger Band (20,2) rồi. Nhưng không biết cách add Bollinger Bandwith với Percent b. Các bác chỉ mình với.

các bác cho em hỏi có phương pháp hay thời điểm nào để biết thị trường biến động mạnh về 1 phía k,em dùng trendline daily chart thấy giá nó cứ vật vờ ở đó thậm chí 2-3 ngày k chịu di chuyển về 1 hướng nào =.=

các bác cho em hỏi có phương pháp hay thời điểm nào để biết thị trường biến động mạnh về 1 phía k,em dùng trendline daily chart thấy giá nó cứ vật vờ ở đó thậm chí 2-3 ngày k chịu di chuyển về 1 hướng nào =.=
Giá chạy mạnh hay yếu là do các tin tức kinh tế, chính trị. Muốn biết thị trường biến động mạnh hay không thì bạn phải thường xuyên xêm lịch thông tin http://traderviet.org/lichthongtin

Ngu ý của mình thì MT4 đã cung cấp cho bạn những bộ indicator để xác định xu hướng đó..

Việc của bạn là lựa chọn Indi,, nào phù hợp với mình và rèn luyên với nó thôi...Không có chén thánh đâu bro.. có chăng là nội lực có được do quá trình rèn luyện với nó, sai đúng nhiều mà tự rút ra kinh nghiệm thôi...Nay ta tìm cái này.. mai ta tìm cái khác thì có khác gì đẽo cày giữa đường đâu...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 12 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 11 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 7 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 57 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 488 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,084 Xem / 40 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên