TraderViet vừa có thành viên thứ 30.000 - Công bố 03 anh em đoạt giải game dự đoán

TraderViet vừa có thành viên thứ 30.000 - Công bố 03 anh em đoạt giải game dự đoán

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,166
153,350
Hôm nay, ngày 24/07/2018, TraderViet chính thức chào đón thành viên thứ 30.000 của diễn đàn. Đây là một con số rất ấn tượng chỉ sau chưa đến 02 năm hoạt động phiên bản diễn đàn của TraderViet (trước đó là phiên bản website). Đúng như tinh thần của game show (Game vui) Mời dự đoán có thưởng ngày xuất hiện thành viên thứ 30.000 của diễn đàn TraderViet được tổ chức vào ngày 17/07/2018, chúng ta sẽ đi tìm xem ai là người đoạt giải nhé.

Vào thời điểm bắt đầu tổ chức cuộc thi, TraderViet có 29.601 thành viên

upload_2018-7-17_10-6-45-png.51037

Hiện nay, chúng ta đã có hơn 30.000 thành viên

Như vậy là trong chỉ 1 tuần, chúng ta đã có thêm 400 anh em mới gia nhập vào cộng đồng. Tốc độ gia nhập là khoảng 60 anh em mỗi ngày.

Quay lại việc trao giải thưởng, thống kê sơ bộ cho thấy có hơn 160 anh em tham gia dự đoán trong 7 ngày qua. Theo cơ cấu giải thưởng, nếu kết quả dự đoán là trùng ngày, anh em nào dự đoán trước sẽ trúng giải thưởng. Đây là điều công bằng vì những anh em dự đoán sau có thể đợi sát ngày hoặc ngay ngày hôm đó để dự đoán, còn anh em dự đoán trước sẽ bị rủi ro đoán trật cao hơn.

Có 09 anh em đoán ngày 24/07 trong số hơn 160 dự đoán. Người sớm nhất đưa ra dự đoán từ ngày 17/07, còn người trễ nhất đưa ra dự đoán là mới...hôm nay. Kết quả như sau
  • Giải nhất : 01 thẻ cào trị giá 500k - @Ren - dự đoán từ ngày 17/07 - comment số 71. Ren là thành viên tích cực trên TraderViet và với nhiều comment và lượt được thích. Bạn đã tham gia diễn đàn từ tháng 07/2017, tức là đã hơn 1 năm rồi.
Link comment tại đây

• Giải nhì : 01 thẻ cào trị giá 300k - @Ha noi - dự đoán từ ngày 17/07 - comment số 81. Bác @Ha noi đã tham gia diễn đàn từ ngày 18/03/2018
Link comment tại đây

• Giải ba : 01 thẻ cào trị giá 200k - @Minh Ngọc - dự đoán từ ngày 18/07 - comment số 103. Bác @Minh Ngọc là thành viên TraderViet từ tháng 04/2018
Link comment tại đây

Ngoài ra còn 1 số anh em dự đoán trễ nên đành ngậm ngùi ... không đoạt giải, mặc dù đúng ngày, bao gồm bác @changbietgi , bác @Dang thanh hung , bác @Vu Hoang , anh @thangco , anh @tienmahoa , bác @linhluong . Rất tiếc cho khả năng dự đoán của các anh em này, dự đoán thì hay nhưng có điều không được nhanh tay thôi.

TraderViet sẽ nhắn tin inbox trên diễn đàn cho 03 anh em đoạt giải để lấy thông tin trao thưởng. Mời anh em đoạt giải vào mục này comment xác nhận đã đoạt giải nhé.

Game show đã kết thúc vui vẻ. Hẹn gặp lại anh em trong các game vui tiếp theo !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Áp dụng pp trade vào dự đoán đã thành công, không quan trọng chuyện trúng giải !:)
"Mục tiêu của một trader thành công là phải tạo ra những giao dịch tốt nhất, tiền chỉ là thứ yếu"- Alexander Elder.

Chúc mừng cho sự lớn mạnh của TraderViet !

Chỉnh sửa lần cuối:
Thành Cát Tư Hãn, người chinh phục vỹ đại, người đã rong ruổi vó ngựa khắp châu Âu và châu Á, chia đội quân thành các đơn vị để chỉ huy:
Đứng đầu nhóm 10 người là thập phu trưởng
Đứng đầu nhóm 100 người là bách phu trưởng
Đứng đầu nhóm ngàn người là thiên phu trưởng
Đứng đầu 10 ngàn người là vạn phu trưởng
Vạn phu trưởng là dạng anh hùng tuấn kiệt, có quyền thế oai hùng, danh tiếng lẫy lừng rồi đó.
Thế mà hôm nay TraderViet đã có hẳn một ông Tam vạn phu trưởng rồi ! không phải dạng vừa đâu! :D
Mà nhân vật thứ ba vạn là ai vậy? lẽ ra phải có cái kỷ niệm chương gì đó cho nhân vật này chứ? người đánh dấu một cột mốc đáng tự hào!
:)

đề nghị bác DuongHuy mở thêm cuộc thi dự đoán ngày xuất hiện của thành viên thứ ba vạn chín nghìn đe (39000):p:p:p:p

Trời ơi, đó giờ mới biết mùi trúng giải :eek:
Đang Son thế này, em phải nạp full margin xuống xác mới được :p:p:p
Cảm ơn anh Huy, cảm ơn TraderViet, cảm ơn ae, cảm ơn ba má...
Huhu con trúng giải nhất rồi :cool:

Hôm nay, ngày 24/07/2018, TraderViet chính thức chào đón thành viên thứ 30.000 của diễn đàn. Đây là một con số rất ấn tượng chỉ sau chưa đến 02 năm hoạt động phiên bản diễn đàn của TraderViet (trước đó là phiên bản website). Đúng như tinh thần của game show (Game vui) Mời dự đoán có thưởng ngày xuất hiện thành viên thứ 30.000 của diễn đàn TraderViet được tổ chức vào ngày 17/07/2018, chúng ta sẽ đi tìm xem ai là người đoạt giải nhé.

Như vậy là trong chỉ 1 tuần, chúng ta đã có thêm 400 anh em mới gia nhập vào cộng đồng. Tốc độ gia nhập là khoảng 60 anh em mỗi ngày.

Quay lại việc trao giải thưởng, thống kê sơ bộ cho thấy có hơn 160 anh em tham gia dự đoán trong 7 ngày qua. Theo cơ cấu giải thưởng, nếu kết quả dự đoán là trùng ngày, anh em nào dự đoán trước sẽ trúng giải thưởng. Đây là điều công bằng vì những anh em dự đoán sau có thể đợi sát ngày hoặc ngay ngày hôm đó để dự đoán, còn anh em dự đoán trước sẽ bị rủi ro đoán trật cao hơn.

Có 09 anh em đoán ngày 24/07 trong số hơn 160 dự đoán. Người sớm nhất đưa ra dự đoán từ ngày 17/07, còn người trễ nhất đưa ra dự đoán là mới...hôm nay. Kết quả như sau
  • Giải nhất : 01 thẻ cào trị giá 500k - @Ren - dự đoán từ ngày 17/07 - comment số 71. Ren là thành viên tích cực trên TraderViet và với nhiều comment và lượt được thích. Bạn đã tham gia diễn đàn từ tháng 07/2017, tức là đã hơn 1 năm rồi.
Link comment tại đây

View attachment 52113

• Giải nhì : 01 thẻ cào trị giá 300k - @Ha noi - dự đoán từ ngày 17/07 - comment số 81. Bác @Ha noi đã tham gia diễn đàn từ ngày 18/03/2018
Link comment tại đây

View attachment 52115

• Giải ba : 01 thẻ cào trị giá 200k - @Minh Ngọc - dự đoán từ ngày 18/07 - comment số 103. Bác @Minh Ngọc là thành viên TraderViet từ tháng 04/2018
Link comment tại đây

View attachment 52116
Ngoài ra còn 1 số anh em dự đoán trễ nên đành ngậm ngùi ... không đoạt giải, mặc dù đúng ngày, bao gồm bác @changbietgi , bác @Dang thanh hung , bác @Vu Hoang , anh @thangco , anh @tienmahoa , bác @linhluong . Rất tiếc cho khả năng dự đoán của các anh em này, dự đoán thì hay nhưng có điều không được nhanh tay thôi.

TraderViet sẽ nhắn tin inbox trên diễn đàn cho 03 anh em đoạt giải để lấy thông tin trao thưởng. Mời anh em đoạt giải vào mục này comment xác nhận đã đoạt giải nhé.

Game show đã kết thúc vui vẻ. Hẹn gặp lại anh em trong các game vui tiếp theo !!!
Trước hết xin chúc mừng TraderViet ngày một phát triển lớn mạnh, luôn là trường học, sân chơi bổ ích cho ace trader

3 vạn nhân vật này, còn bao nhiêu người vẫn đang bám trụ với nghề, bao nhiêu thành viên đã gia nhập mà nay bye bye FX. Trong số nhân vật bám trụ lại thì bao nhiêu anh em đang thành công, sống được với nghề???????
Và nói để bác vui là ae (ít nhất còn có mình) vẫn đang bám trụ và "sống được với nghề" vì như thế còn đỡ hơn chết tức tưởi với cái nghề này.

3 vạn nhân vật này, còn bao nhiêu người vẫn đang bám trụ với nghề, bao nhiêu thành viên đã gia nhập mà nay bye bye FX. Trong số nhân vật bám trụ lại thì bao nhiêu anh em đang thành công, sống được với nghề???????
Thành công thì tôi chưa biết, vì mỗi người định nghĩa thành công khác nhau. Người đủ mì gói ăn là thành công. Người phải có nhà lầu mới là thành công.

Nhưng có TraderViet để đọc kiến thức, để chia sẻ kinh nghiệm cùng nhau thì tôi chắc chắn là sẽ bớt thất bại, hoặc ít nhất là giảm rủi ro lại cho anh em tìm hiểu, nghiên cứu về trading.

Thôi thì muốn gặp thành công thì trước hết cứ gặp mẹ của nó cái đã

• Like
Reactions: Ren

Link comment tại đây

View attachment 52113

Link comment tại đây

View attachment 52115

Link comment tại đây

View attachment 52116

Like liệt chuột !

Chúc mừng TraderViet ngày càng phát triển. Chờ game 3 vạn chín nghìn tiếp theo nha :)

Chúc mừng người đạt giải nhất thi hoa hậu ngày hôm nay:p:p:p. Em lại đoán ngày 27/7 tưởng các chú phù hộ hic..hic. (Anh Dương Huy ơi ai à người đứng thứ 30000 thế cho xem mặt nào)

Confirmed !,, thank admin @Duong Huy, quả là may mắn khi là thành viên của TraderViet
p/s : hình như có sự nhầm lẫn về năm thì phải (e biết đến trader Viet từ 2017 thì phải :) )

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên