Trải nghiệm Nami - trợ lý ảo thông minh và FREE copy trade

Phan Thuỳ Linh

Active Member
80
45
Một ngày bạn quá bận rộn để theo dõi biến động thị trường, giá cả của danh mục, quản lý tài khoản... hay đơn giản bạn là trader mới và chưa quen thuộc với giao diện tương đối phức tạp của MT4? Tất cả những điều trên sẽ được giải quyết thông qua Nami.
Vậy Nami là gì nhỉ? :D Nami chính là cô trợ lý ảo cực kì thông minh được xây dựng dành riêng cho các traders :D Nami cho phép người dùng đặt lệnh, cắt lệnh, xem biểu đồ, cảnh báo biến động, nhận tín hiệu và copy trade.... Nghe thì có vẻ hơi hơi giông giống MT4 phải không ạ? Tuy nhiên khác với MT4, tất cả những gì traders cần làm chỉ là chat với Nami trên Facebook Messenger bằng những câu ngắn gọn :) :) :)
Đưa lên đây cho cả nhà cùng tham khảo luôn https://www.mql5.com/en/signals/300681 . Tài khoản này có max drawdown thấp (8.14%), khối lượng ko quá lớn, không giao dịch kiểu Martingale - Gấp thếp (điều này rất quan trọng với những tk có số dư ko lớn. Những bác đã từng thử chắc cũng hiểu kiểu trade này cần balance khá lớn và tinh thần thép
:D).
Việc copy này hoàn toàn FREE, tin đc ko ạ :D Với những bác muốn đầu tư ổn định mà ko cần vốn lớn thì đây là tk khá lý tưởng để follow đó ạ

Các bác có thể gửi tin nhắn cho em trên forum luôn nhé :D

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,470 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên