1. Trăm lệnh trăm thắng, chén của em đã coi là tốt chưa a?

Trăm lệnh trăm thắng, chén của em đã coi là tốt chưa a?
    01/03/2019
    11,987 lượt xem
    Chào cả nhà, nhờ mọi người đếm giúp em xem đủ 100 lệnh chưa ạ, hic e đếm đến đoạn cuối cứ bị hoa mắt, không đếm nổi. :confused:

Thực ra mình vẫn đang trong giai đoạn đầu bước chân vào con đường trading, cũng đã nhiều lần ngã ngửa rồi. Với mục tiêu chinh phục thị trường nên vẫn đang mày mò tìm phương pháp. Đây là kết quả giao dịch thực tế gần nhất của mình. Chỉ là tk cent thôi vì là để test phương pháp ạ.
    Kết quả gần 100 lệnh win liên tục trong khoảng 2 tuần. Kể từ lệnh đầu tiên trong chuỗi này thì tk x6 từ 2k lên 12k cent.
    Các bác thấy kết quả này dc chưa để em chuyển tk USD chiến luôn cho máu. Em ko phải trade full time. vẫn có công việc chính lãnh lương đều ạ :).

Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 03/02-07/02
    Phương Pháp 1-2-3 - Cách Xác Định Sự Đảo Chiều Xu Hướng Chính Xác
    Pivot Point (Điểm Xoay) - Bắt Đỉnh Đáy Bằng Các Hỗ Trợ Kháng Cự Tự Động Chính Xác
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần Mùng 3 - Mùng 7 Tết Canh Tý
    Quản Lý Vốn - 3 Bước Cơ Bản Để Tránh Mất Tiền Oan
    4 Bài Học Cay Đắng Trader Cần Thuộc Nằm Lòng Để Không Đốt Cháy Tài Khoản!
    Những Dấu Hiệu Mà Trader Nhầm Lẫn Với Sự Đảo Chiều Xu Hướng
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 10/02-14/02
    Đang tải...
  2. thi

thi

503
    291
    Quá tuyệt vời. Chúc mừng bạn

wantanabi bài này.
  3. Hay quá bạn

wantanabi bài này.
  4. Lần sau bác quay, quay cả tab Giao dịch (các lệnh trạng thái) và Tab Cài đặt (xem Real hay Demo) để thuyết phục anh em hơn nữa nhé. Ahihi
    P/s: Thêm cái nữa là bác dấu đầu hở đuôi, tài khoản nạp hơn 5.000 cent mà bác nói nạp 2.000 cent. (đoạn cuối video). Ahihi

GMen bài này.
  5. Minhtv

Minhtv

313
    394
    Quá ghê, 100 lệnh win trong 2 tuần :cool:

wantanabi bài này.
  6. Đã tk cent rồi còn demo j nữa bác. Em luyện cả tâm lý nên ko chơi demo, mặc dù chơi tk cent tâm lý vào lệnh vẫn nhẹ nhàng hơn tk usd. Nhưng dù sao cũng có còn hơn không.
    Vụ 2000 cent là em tính từ lệnh thắng đầu tiên trong chuỗi ạ. trước đó cũng bị thua sml :D

HeoChienPaulPogba bài này.
  7. Cao thủ quá, bác chia sẻ qua phương pháp giao dịch cho ae học hỏi.

8. PaulPogba

PaulPogba

947
    1,942
    2 tuần từ 2k lên 12k...10kU....x6 tài khoản....Thế thôi 1 năm bác chỉ cần vào cầu 3 tơn thế này kiếm 30k USD, thời gian còn lại đi ăn nhậu =))

9. uptrend

uptrend

66
    31
    cho hỏi bác đánh khung nào thế

10. Mạc An

11. Mạc An
  12. 9,310
    30,838
    2 tuần mình chỉ khớp đc khoảng 6 lệnh mà bác đánh tới 100 lệnh thì tại hạ bái phục, bác có chiến lược win thị trường share ae học hỏi :D

kevinng bài này.
  13. Cao thủ đâu ạ, em tự nhận mình vẫn là gà đang tìm cách lớn thôi bác. Có khi 100 lệnh win chủ yếu là nhờ bà độ chứ không phải trình độ đâu bác :). Để em kiểm nghiệm thêm đã.

dang thi thanhMicaehieu bài này.
  14. Chia sẻ phương pháp cho anh em với bác ơi

15. Em sclap khung H1 và H4 thôi bác

16. vào real biết thực tế ngay thôi, cent cũng chỉ là cách test pp chứ vào real nhìn nó ra usd là khác biệt lắm, quan trọng là ăn thua bao nhiu pip chứ kiểu có cặp đẹp vào lot lớn thì x vài lần tk cũng đc, tôi cũng có thời gian đánh tk cent từ 1000 cent lên 20000 cent rồi ko khó nhưng vào real usd sẽ biết ngay thôi

hardtolose, Mạc An and wantanabi bài này.
  17. ngson99

ngson99

386
    271
    quá tốt luôn, chén thánh là đây rồi

18. kawaii

kawaii

78
    21
    Hóng pp :D:D của bác

19. Hóng trading plan :D chia sẻ plan bác ơi :D

20. Mạc An

21. Mạc An
  22. 9,310
    30,838
    Dự thread này sẽ rất sôi động, các cao thủ võ lâm bắt đầu vào cuộc :D

NamVu82 bài này.
  23. NamVu82

NamVu82

505
    523
    Quá giỏi. Vấn đề cent hay real u thì chỉ còn là rào cản tâm lý, bạn vào đươc lệnh như vậy chứng tỏ chiến thuật của bạn quá hiệu quả.

dang thi thanhwantanabi bài này.
  24. Minhtv

Minhtv

313
    394
    Tuần vừa rồi e vào 8 lệnh EU v UJ win 8 và 6 lệnh GU lose 6 bác à, chia sẻ bí kíp cho anh với với nào :cool:

dang thi thanh bài này.

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 61,520 Xem / 3,075 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex