Trăm lệnh trăm thắng, chén của em đã coi là tốt chưa a?

Về phương pháp chi tiết thì tam thời em xin chưa nêu ra đây ạ, em cần kiểm chứng thêm. Nói chung là kết hợp nhiều thứ không quá phức tạp. PA, nến nhật, Bollinger,... Nhưng để vào lệnh thì em sẽ quan tâm vào sóng và xung lực của nến. Cái này cũng khó nói, tùy vào cách nhìn của mỗi người thôi ạ

Bác này giống mình lúc mới vào nghề được 1 năm. Và sau đó cũng cháy.
Vẫn không hiểu bác 2 tuần vô được 100 lệnh thì tại hạ bái phục.

Bác này giống mình lúc mới vào nghề được 1 năm. Và sau đó cũng cháy.
Vẫn không hiểu bác 2 tuần vô được 100 lệnh thì tại hạ bái phục.
hi` hi`, lúc đầu ai chẳng cháy hả bác, em cũng cháy mấy cái usd rồi nên đành quay lại cent để luyện, hic

Cả năm chắc em mới quất được trăm phát, ấy vậy mà bác quất trong 1 tuần đủ trăm phát, mà còn trăm phát trăm trúng nữa chứ

Quá tuyệt. Lần sau a quay cả quá trình a phân tích, vào lệnh và qly vốn cho anh em học hỏi

Cả năm chắc em mới quất được trăm phát, ấy vậy mà bác quất trong 1 tuần đủ trăm phát, mà còn trăm phát trăm trúng nữa chứ
Phát của bác là phát đại bác, còn phát của em chỉ là súng lục. Về cơ bản là khập khiễng ạ :D.

vào real biết thực tế ngay thôi, cent cũng chỉ là cách test pp chứ vào real nhìn nó ra usd là khác biệt lắm, quan trọng là ăn thua bao nhiu pip chứ kiểu có cặp đẹp vào lot lớn thì x vài lần tk cũng đc, tôi cũng có thời gian đánh tk cent từ 1000 cent lên 20000 cent rồi ko khó nhưng vào real usd sẽ biết ngay thôi
tài khoản cent thì cũng là real rồi mà nhỉ

1 tuần trăm phát vậy 1 ngày 20 phát, cứ 1 phát/ giờ(ko tính giờ ngủ, chỉ cho giải lao đi ăn uống đánh răng rửa mặt), đ kịp mặc quần luôn:(, thớt chết sớm thôi, trẻ người non dạ :confused:

Nói thiệt lời cắt lỗ để nguyên và tôi không tin trò lùa gà này

1 tuần trăm phát vậy 1 ngày 20 phát, cứ 1 phát/ giờ(ko tính giờ ngủ, chỉ cho giải lao đi ăn uống đánh răng rửa mặt), đ kịp mặc quần luôn:(, thớt chết sớm thôi, trẻ người non dạ :confused:
Mà bác ai lại nói thế, đã xác định giai đoạn học thì phải nghiêm túc và bỏ công sức rèn luyện. Chứ cứ làng nhàng thì kết quả thu được cũng làng nhàng thôi bác ạ. Tất nhiên sau khi định hình rõ ràng rồi thì sẽ tập trung đạn vào các lệnh tối ưu thôi.
Đúng với tần suất như vậy thì rất tốn thời gian và công sức, đầu óc lúc nào cũng căng. Hnay t6 mình quyết định nghỉ xả hơi nên mới có time chia sẻ với mọi người.

Cho mình xem cái mục các lệnh đang có trạng thái mới tin.Ngày xưa gặp thằng e nó đánh kiểu như này rồi

100 phát trúng cả trăm chắc t phải report admin nếu có nhiều tin nhắn đến inbox của chủ thớt hnay tức là có dấu hiệu lùa gà, phải ban nick bác thớt mới được =))

Thôi em xác nhận em đang tính lùa gà đấy ạ, định khoe để bán tín hiệu hoặc ít nhất cũng gạ gẫm trade ủy thác j đó đang hot gần đây. Giờ bị bóc mẽ rồi em xin phép về nhà đóng cửa kiểm điểm lại bản thân ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên