Tránh xa 8888fx.co.uk

Tránh xa 8888fx.co.uk

Tránh xa 8888fx.co.uk

vlxx.tv

Active Member
93
50
Anh em ttránh xa 888fx.co.uk nhé.Bảo mật quá kém, nếu mình có tí kiến thức hacking thì có thể đã hack được nó rùi :D) và bước tiếp theo là check list account và rút tiền account đó ra thoai :cool:)
Lưu ý: Mình không phải admin 8888fx.co.uk đâu nhé.Ae đừng hiểu lầm.Chỉ là có tí kiến thức khi làm website giả mạo airdop, ico thoai ( bỏ rùi)

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Nếu mà tấn công dễ vậy hacker nó vào nó hacker rồi, không đến lượt bác vào đây hót phét đâu.mã muồn wp thật, không đổi tên file đăng nhập dành cho adm nhưng để tấn công vào đó rút tiền ra thì còn nhiều yếu tố bảo mật khác.bác cứ làm như họ ngu như bác đấy.

Nếu mà tấn công dễ vậy hacker nó vào nó hacker rồi, không đến lượt bác vào đây hót phét đâu.mã muồn wp thật, không đổi tên file đăng nhập dành cho adm nhưng để tấn công vào đó rút tiền ra thì còn nhiều yếu tố bảo mật khác.bác cứ làm như họ ngu như bác đấy.
Hình như bạn ko hiểu về mã nguồn WP thì phải???

Dạ các bác ngu học ơi đừng làm nhiễu thị trường nữa.Mấy bác anh hùng bàn phím.Còn cái ông đăng bài đó web kém thì vào mà hack xem được không.Toàn mô giới vớ vẩn.To mòm thì có trí thức tí chứ ngu quá ngta chửi vào đầu.
Vâng.Nếu bác nói vậy thì bác có thể ra khỏi bài này.Bác nói tụi tôi ngu học, nhưng tôi học qua công nghệ thông tin, đại học luật, lập trình.Tôi đủ kiến thức để nói rằng web này bảo mật kém, không thích hợp cho trader.Và tôi thấy bác không khác gì những người ngu học cả.Thân bác

Thường các lệnh rút tiền luôn được xử lý bằng tay, ít sàn nào dám cho xử lý tự động lắm.

t đưa tài khoản của t cho ông , ông hack thử t xem nào?
TraderViet nên loại bớt mấy th broker vô công rỗi nghề đi, để nó vào chỉ tổ làm loãng thông tin, vc.

Nếu mà chỉ là nghi vấn hay viết bài cảnh giác giúp mọi người thì bác nên để tiêu đề khác, ví dụ như là:
- Nghi vấn tính bảo mật sàn 8888fx?
- Phát hiệu sự bất ổn ở sàn 8888fx!
- Sàn 8888fx dùng wordpress làm trang web?
.v.v...

Đằng này bác đặt tiêu đề là "TRÁNH XA 8888fx"
Đây là một câu mệnh lệnh, mang tính khẳng định, ai đọc vào cũng hiểu rằng sàn này có gì đó rất tiêu cực, hãy tránh xa nó ra...

Với lại trong nội dung bài viết của bác có cụm từ (câu) "bảo mật quá kém". Sự nhận xét này chỉ khi nào bác hoặc ai đó chứng minh được mới dám viết thế, cụ thể là bác phải hack được sàn họ, lấy tiền của cá nhân nào đấy trên sàn, hoặc làm trò gì đó đánh phá thành công, chứ đằng này bác chưa làm được gì họ cả mà đã vội khẳng định vậy là liều mạng thật đấy. :D

Mình nói mik hack dc chưa bạn nhỉ.Bạn vui lòng đọc kỹ lại bài viết!
bác chưa hack dc mà bác đăng cái tiêu đề nghe hãi vậy, may tớ rút tiền rồi, không thì đang đánh tớ cũng rút...khiếp,
Nếu mà chỉ là nghi vấn hay viết bài cảnh giác giúp mọi người thì bác nên để tiêu đề khác, ví dụ như là:
- Nghi vấn tính bảo mật sàn 8888fx?
- Phát hiệu sự bất ổn ở sàn 8888fx!
- Sàn 8888fx dùng wordpress làm trang web?
.v.v...

Đằng này bác đặt tiêu đề là "TRÁNH XA 8888fx"
Đây là một câu mệnh lệnh, mang tính khẳng định, ai đọc vào cũng hiểu rằng sàn này có gì đó rất tiêu cực, hãy tránh xa nó ra...

Với lại trong nội dung bài viết của bác có cụm từ (câu) "bảo mật quá kém". Sự nhận xét này chỉ khi nào bác hoặc ai đó chứng minh được mới dám viết thế, cụ thể là bác phải hack được sàn họ, lấy tiền của cá nhân nào đấy trên sàn, hoặc làm trò gì đó đánh phá thành công, chứ đằng này bác chưa làm được gì họ cả mà đã vội khẳng định vậy là liều mạng thật đấy. :D
bác nói chuẩn luôn, chẳng biết thớt có thù hằn gì hay có đầu tư bên đấy chưa, ngồi đấy mà soi mói, ngắm nghía rồi quất cái tiêu đề nghe mà hãi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 47 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên