Trend Trading Dashboard - Indicator bắt con sóng dài trong chùm Dashboard Indicator giá $799

Trend Trading Dashboard - Indicator bắt con sóng dài trong chùm Dashboard Indicator giá $799

NHẮC LẠI....

Dear all,

Các bạn cần indicator "Trend Trading Dashboard" thì gởi địa chỉ email vô mục "Đối thoại" cho JerryMouse.

JM không chịu trách nhiệm về bảo mật email hoặc bị bỏ sót yêu cầu khi các bạn post công khai trên diễn đàn.

Thanks all!

- JerryMouse -

jerry_trade_forex-png.88521
guiwr cho bac lau lam roi ma khong thay reply

Mình cũng xin con này lâu lắm rồi mà chưa nhận được, mong bác xem xét giúp ạ, thank bác

Em gửi đối thoại cho jerry mouse mà nó báo không có người nhận này bác ơi

guiwr cho bac lau lam roi ma khong thay reply

Xin lỗi bạn về sự chậm trễ vì mình đi công tác xã hội thăm trẻ em nghèo hiếu học ở vùng sâu vùng xa giờ mới về Saigon.

Bạn check email nhé, mình vừa gởi cho bạn rồi đấy.

Chúc bạn may mắn và luôn gặt hái nhiều thành công!

Cho mình hỏi: mình tải vào MT4 rồi nhưng ở phần bảng Dashboard lại trắng. Cho mình hỏi cách khắc phục. Trân trọng cảm ơn

Các bác đã ai cài được chưa đó. Em cài vào rồi xog thử cả cách mà ad Nhat Hoai đã hướng dẫn nhưng mà mãi nó k chạy thì nên làm thế nào ạ :(:(

Xin lỗi bạn về sự chậm trễ vì mình đi công tác xã hội thăm trẻ em nghèo hiếu học ở vùng sâu vùng xa giờ mới về Saigon.

Bạn check email nhé, mình vừa gởi cho bạn rồi đấy.

Chúc bạn may mắn và luôn gặt hái nhiều thành công!
Vâng cảm ơn bác e nhận được rồi ah

Mình rất muốn thử trải nghiệm phương pháp này. Cám ơn vì sự chia sẻ. God bless you!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên