Trời... chưa cháy...

Trời... chưa cháy...

Trời... chưa cháy...
Mình đã cháy 2 tài khoản 3k. Mới vào nghề, cần ae trợ giúp
Mới 6k thôi à, hic tôi 10k rồi vẫn chưa có lối về đây, tự học tự test phương pháp thôi bác à, ko ai giúp được đâu, xem chiến lược của người khác để kiểm tra chiến lược của mình và tự hỏi tại sao nó giống và tại sao nó khác, nếu người đưa chiễn lược giải thích cụ thể hơn thì quá tốt. :D

Mới 6k thôi à, hic tôi 10k rồi vẫn chưa có lối về đây, tự học tự test phương pháp thôi bác à, ko ai giúp được đâu, xem chiến lược của người khác để kiểm tra chiến lược của mình và tự hỏi tại sao nó giống và tại sao nó khác, nếu người đưa chiễn lược giải thích cụ thể hơn thì quá tốt. :D
Vậy là ko lối thoát

Hnay a ma kẹt đang thương nên các lệnh đều chạy khá. Ko biết ảnh thương tới mấy h nên e dời SL về mo nhé. Trừ lệnh UCad vẫn giữ SL cũ.
Ae nào đang buy AU và Gold mà có vị thế mở lệnh tốt (vị thế tốt mới dc nhé) thì có thể xem xét swing. Tín hiệu đảo chiều càng lúc càng rõ trên 2 cặp này, đặc biệt là AU.

Lệnh 21 đã TP, các lệnh còn đang swing chạy ổn
Lệnh 22: buy Gold 1322.5 SL 30 pips TP 50 pips
Lệnh 23: sell Ucad 1.27804 SL 50 pips TP 50 pips

Hnay a ma kẹt đang thương nên các lệnh đều chạy khá. Ko biết ảnh thương tới mấy h nên e dời SL về mo nhé. Trừ lệnh UCad vẫn giữ SL cũ.
Ae nào đang buy AU và Gold mà có vị thế mở lệnh tốt (vị thế tốt mới dc nhé) thì có thể xem xét swing. Tín hiệu đảo chiều càng lúc càng rõ trên 2 cặp này, đặc biệt là AU.

chơi mà đợi ma kẹt nó thương thì còn cháy dài dài nữa, chơi tới khi nào bạn không còn thấy cảm xúc, có chiến lược và quản lý vốn cụ thể, chỉ biết đúng tín hiệu là vào lệnh thôi, như 1 con robot ấy.

Lệnh 22 đã SL, lệnh 23 chốt hòa. Những lệnh swing vẫn đang swing.
Lệnh 24: sell Ucad 1.27715, SL=TP= 50 pips

Lệnh 25 chốt hòa.
Lệnh 26: buy UCad 1.28171 TP 50 pips SL 30 pips
Lệnh 27: sell Gold 1291.4 TP 50 pips SL 30 pips

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 544 Xem / 18 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 241 Xem / 8 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 338 Xem / 27 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 356 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,667 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên