Từ thất bại đến thành công - Quá trình nỗ lực cố gắng của 1 Trader cho đến ngày có lợi nhuận ổn định

Từ thất bại đến thành công - Quá trình nỗ lực cố gắng của 1 Trader cho đến ngày có lợi nhuận ổn định

Sau những rắc rối đó, tôi đến găp một nhà trị liệu và tôi đã học được rất rất nhanh rằng những vấn đề trading của tôi không phải là do các phân tích, kế hoạch hay quản lý vốn của tôi. Những rắc rối đó là do TÔI. TÔI là rắc rối.
Theo mình đây mới là yếu tố chính. Có ai biết VN có nhà trị liệu tâm lý nào ko? o_O;) Chợ Quán hay Biên Hòa là ko chơi nhé

Chúc mừng bác đã qua khỏi đoạn đường chông gai mà nhiều người vẫn còn lạc lối trong đó. Với 1 sự ham mê và Kiên trì nhưng thành công đến sau đơn vị năm, nhiều năm,đó moi la su thật.Có 1 cái Bác huy chia sẻ dc ko? Đó là chính xác sau bao nhiêu năm thì Bác bắt đầu thành công ổn định và có thể nói là sống được bằng trading.

hihi. em đang bị con quỷ nó đeo đuổi đây. luôn nhớ cutloss quickly. cơ mà let the winner run thì quỷ nó ám. hận lắm luôn! ngày nào cũng tụng cái câu " let the market do their job" mà toàn thò tay căt khi chưa hit tp . khổ không tả nổi.

Tôi yêu trading và tôi sẽ luôn cố gắng!
Đây cũng là điều mình luôn nghĩ mỗi khi người thân và bạn bè định kiến về trading là cờ bạc :rolleyes::)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 259 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 38 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 114 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,373 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên