Tư vấn Broker cho newbie

Tư vấn Broker cho newbie

Tư vấn Broker cho newbie

fx-ig

Active Member
33
19
Hi các cao thủ võ lâm,

em mới gia nhập môn phái fx được ít bữa, thấy hấp dẫn quá nên quyết tầm sư học đạo. Các su huynh tư vấn cho em võ đường (Broker) để em có thể thực hành (trên demo account) các chiêu thức luyện được ở traderviet.org với ạ.

Thêm cái nữa là, em mải luyện chiêu thức mà chưa tìm hiểu luật thi đấu. Các bác cho em hỏi, thi đấu fx ở vietnam mình có phạm pháp ko ạ.

Cảm ơn các huynh sư tỷ muội.
IG.

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Bạn trade Demo thì chọn sàn nào trong các sàn phổ biến thế giới cũng được. Như IC, Pepper, Axi, Think, IG, Fxpro, Darwin, ...
Bạn trade fx cho chính mình thì thoải mái, không có ai đụng đến cả, chỉ sợ không có tiền nạp cho thị trường thôi.
Cảm ơn huynh, em demo trước cho quen rồi tính tiếp.

Cũng là newbie, E đang trade demo có huynh nào cho em hỏi, em scalp khung thời gian thấp, vì muốn các lệnh khi mở đều có SL luôn là 5pip chẳng hạn thì có cách nào không? Thank!

Bạn nên đặt các lệnh dạng pending order, stop/limit, sẽ có chỗ cho bạn đặt SL.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 996 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,264 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,320 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên