Tư vấn thuê VPS

Cũng 10u 1 tháng thì sài thằng khác qua remote desktop cho nó chủ động thoải mái
có nhược điểm: độ trễ tăng lên, không vào lệnh được giá tốt nhất... tui từng sử dụng nên biết, cho dù có thuê VPS của sàn cũng có độ trễ. ví dụ như vps của fxpro 30u/tháng mà độ trễ cao hơn. muốn tùy chỉnh phải vào biểu tượng vps của nó, còn VPS này thì thao tác luôn tren mt4 PC của chính mình, sẽ không bị lag, chậm....chỉ thao tác xong bấm nút đồng bộ là ok

tôi ví dụ: muốn thả EA1 EA2, EA3 (3 EA khác nhau hoàn toàn)vào GOLD Và EU nhé.
tren MT4 tạo 3 chart GOLD, thả EA1 vào GOLD1, EA2 vào GOLD2, EA3 vào GOLD3. tương tự với EU, muốn nó chạy EA gì thì thả EA đó.
VPS này giống như MT4 PC của bạn vậy, bạn thao tác trên PC hết , setup EA các kiểu xong, đồng bộ hóa dữ liệu thành công tắt máy đi chơi... lâu lâu mở ra xem nó có vao lệnh giống set up không là được
Thanks bác! Như thế chắc mỗi account mql5 chỉ chạy được với 1 account MT4.

Thanks bác! Như thế chắc mỗi account mql5 chỉ chạy được với 1 account MT4.
1 acc mql5 ban muon chay bao nhieu cung dc, dang ký 1 lần thôi, quan trọng là bạn có tiền để chạy nhiều acc mt4 k thôi, ví dụ tổng nạp mql5 là 100u, bạn chạy 2 acc mt4 nó thu 10u/ tháng/acc , nó sẽ tạm giữ 20u trên 100u nạp vào, tk còn khả dụng là 80, có thể đăng ký thêm 8 acc mt4 nữa

Các bác chơi kiểu gì mà sợ độ trễ ghê thế
các set up phải đúng với kế hoạch, nếu entry từ giá 1 nhưng độ trễ làm giá chạy lên 1.2 hoặc cao hơn thì khi giá TP mặc định ban đầu là 2...là bị mất 0.2... không mua được giá tốt nhất, và thường bị giãn spread do đặt lệnh =tay, EA tai vps sẽ hạn chế điều này

Việc bé tí thế các bác bàn lâu quá Vàng nó down cmnr.
Toàn bộ VPS của mình Free hết

Đính kèm

3.2 MB · Xem: 7
    3.2 MB · Xem: 6
20u/ tháng thì chát quá. EA mà cầy ra tiền lúc đấy mới cần dịch vụ xịn
Trời trời, vultr là thằng cung cấp vps nằm top 1 rồi.
Khỏi tìm thằng khác.
Từ 2.5$/tháng nhưng giá rẻ thì phải xài linux.
Muốn window thì từ gói 5$.
Nó tính giá theo giờ, bạn xài bao nhiêu trả bấy nhiêu.

Mình đang có dư 1 acc VPS mua còn hạn 3 tháng. Cấu hình :

Em VPS này mình mua tính chạy treo bot mà do đánh lot đủ điều kiện nên sàn cho free 1 vps của sàn => dư em này.

Bạn hứng thú ib mình share giá rẻ cho hơn vs đi mua bên ngoài.

bác thử lowendviet.com hoặc levnode.com, em có dùng bên này, chuyên ip US/EU, giá cũng rẻ lắm, 2.5$-3.5$/tháng.
Mình đã đăng ký 2 VPS ở trang này, đã thanh toán thử 1 tháng cho 1 VPS bằng ví MOMO nhưng sao không thầy hồi đáp gì hết. Không biết là trang thật hay ảo vậy bạn

các bác cho em hỏi, nếu chạy cùng lúc 10MT4 (sàn ICmarkets) trên cùng 1 VPS thì cấu hình của VPS cần thế nào để đáp ứng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 414 Xem / 23 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 29 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,692 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,305 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên