Tường thuật Offline TraderViet Sài Gòn tháng 09/2017 - Cùng đem ngoại tệ về cho Tổ quốc

Tường thuật Offline TraderViet Sài Gòn tháng 09/2017 - Cùng đem ngoại tệ về cho Tổ quốc

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379
TraderViet offline tháng 09 tại Sài Gòn với sự tài trợ của Weltrade trong 1 ngày cuối tuần đầy bão tố. Bão tố là vì ông New Zealand bầu cử, ông Đức bầu cử và ông Triều Tiên thì đòi thử bom khinh khí. Trong bối cảnh thế giới đổ nát chồng chất tang thương như vậy, các anh em TraderViet lại tìm đến nhau để chia sẻ ngọn lửa nồng ấm của tình anh em, đồng đội, của những người đã cháy tài khoản ít nhất 1 lần và nhiều nhất thì là...vô cùng.

Đầu tiên, TraderViet và Weltrade xin cảm ơn anh em đã dành ra 3 tiếng đồng hồ buổi sáng để đến dự Offline. Ngày hôm trước Sài Gòn mưa nguyên ngày nên team ... khá run, lỡ mưa nữa là ăn cho hết luôn. May mà hôm sau trời nắng. Chắc tại do ăn ở tốt

Anh em đến từ 8g sáng mặc dù 9g offline mới diễn ra. Đã có hơn 100 anh em đến tham dự Offline. Đón tiếp anh em là các bạn PG dễ thương nhí nhảnh

Buổi Offline nóng ngay từ đầu với chương trình chụp hình up facebook kèm hastag #weltrade nhằm xem trader nào...sống ảo giỏi nhất. Người có nhiều like nhất được phần thưởng lên đến 100 usd, bao gồm 50 usd vào tài khoản và 50 usd được rút về. Admin @DuongHuy đùa rằng đây chính là cách đem ngoại tệ về cho tổ quốc. Nhiều anh chị em tham gia vui vẻ kèo này lắm.

Phần tiếp theo là của anh Tommy Thanh, đại diện Weltrade tại Việt Nam, đồng thời cũng là người quản lý của website ForexProCenter. Anh Thanh giới thiệu cùng anh em tham dự những sản phẩm, dịch vụ hàng đầu của Weltrade, forex broker có giấy phép từ IFSC Belize. Weltrade có nhiều điểm mạnh về mở tài khoản, nạp rút tiền nhanh chóng, tiện lợi và có spread vàng thuộc loại thấp nhất thị trường hiện nay, theo chia sẻ từ anh Thanh. Các anh em được xem anh Thanh thao tác mở tài khoản ngay trong buổi offline.

Có một chương trình ưu đãi cho các anh chị em mở tài khoản ngay buổi offline và chương trình đã thu hút được ít nhiều anh em tham gia. Kiếm thêm tý bonus cũng vui chứ sao.

Tiếp theo là phần chia sẻ của editor chuyên mảng Binary Options trên TraderViet, bạn Hoàng @ono . Các thông tin của @ono rất hữu ích cho anh em nào muốn tìm hiểu ngành tài chính thật bài bản, biết thêm về các bằng cấp cần thiết, các quy định thủ tục cần nắm nếu mong muốn trở thành dân tài chính chuyên nghiệp.

Hoàng @ono đang chém

Anh em khá vui vẻ trong giờ Offline

Ngay cả nhiều cô chú lớn tuổi cũng tham gia nghiên cứu trading

Phần cuối là phần của admin @DuongHuy về Price Action, cách thức đánh giá 1 xu hướng mạnh, yếu ra sao. Cũng vui vẻ là chính

Buổi Offline kết thúc đúng lúc 12g00 và event cuối cùng là anh em mua sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống. Hết giờ, một số anh em cũng nán lại cafe và giao lưu thêm 1 tý.

Hẹn gặp anh em Sài Gòn trong buổi Offline tới nhé.

Anh em nào muốn xem tường thuật chi tiết hơn thì qua nhà của Forexprocenter ở đây nhé

Anh em Trader Việt miền bắc ơi, đã sẵn sàng cho offline cuối tuần này chưa vậy?

>> Thông báo Offline TraderViet Hà Nội ngày 01/10/2017 - Tài trợ bởi ThinkMarket

Đính kèm

1,011.9 KB · Xem: 2
    919.4 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Cám ơn AD Dương Huy đẹp trai 6 múi đã tạo cơ hội cho mình đc 50U nha. Lẽ ra là của bạn Hải Kẽm mà bạn ấy nhường :)

Buồn cái là đợi BQT rủ rê cùng đi ăn trưa sẵn tiện lai rai vài chai nhằm thắt chặt tình trader, mà đợi hoài ko ai lên tiếng đành lủi thủi ra về...

Em thắc mắc tấm ảnh thứ nhất - em gái đang đứng và tấm poster có cùng một người không? Nãy giờ e phóng ảnh soi mãi mà chưa có kết luận - lát lại thấy giống lát lại thấy ko giống ----- ai giải đc thắc mắc này của e ko :D :D

Buồn cái là đợi BQT rủ rê cùng đi ăn trưa sẵn tiện lai rai vài chai nhằm thắt chặt tình trader, mà đợi hoài ko ai lên tiếng đành lủi thủi ra về...
Cái đó phong trào bên ngoài thôi bác. Chính quy không có

Mấy lần offline này không thấy Mod Dương Huy up tài liệu offline như những đợt trước nhỉ? Hay là các cao thủ dấu nghề không muốn chia sẻ gì chăng?

Mấy lần offline này không thấy Mod Dương Huy up tài liệu offline như những đợt trước nhỉ? Hay là các cao thủ dấu nghề không muốn chia sẻ gì chăng?
Mấy đợt rồi thảo luận nội dung cũng chưa xuất sắc lắm nên để hôm nào hay hay up luôn. Đã chia sẻ công khai còn giấu nghề gì nữa bác. Mà có cái nghề cháy suốt ngày này nên chả giấu đâu

• Like
Reactions: mrq
Em thắc mắc tấm ảnh thứ nhất - em gái đang đứng và tấm poster có cùng một người không? Nãy giờ e phóng ảnh soi mãi mà chưa có kết luận - lát lại thấy giống lát lại thấy ko giống ----- ai giải đc thắc mắc này của e ko :D :D
Vãi ông một mà coi 2 cái răng thỏ xinh ấy. Nhưng đang nói về vùng hội tự ae sao lại phang câu hỏi này

Không biết nick của bác ấy nhưng chỉ biết bác ấy là đại diện của Weltrade tại Việt Nam và có cái trang web là ForexProCenter
thế ah cảm ơn bác nhé có lẽ ko phải đâu ko lẽ mặc vest đen ăn mặc lịch sự thế kia mà lại sở hữu văn hóa nói chuyện 4 chân, động cái là thả chó mèo ra cả đàn .......:D:D:D:D:D:D

cảm ơn bác nhưng mà mình đâu có cần cái facebook này làm khỉ gì đâu, mình chì tò mò là chú mặc vest đen đeo kính đại diện của weltrade hôm offline và nick đại diện của weltrade trện TraderViet có phải là 1 ko thôi vì thấy chú này ăn mặc lịch sự phong cách thế còn chú trên TraderViet thì chưa tranh luận đã sử dụng văn hóa 4 chân thả chó mèo tùm lum ra diễn đàn rồi thấy hôi mâu thuẫn xíu.........;):D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên