1. Tuyệt chiêu chiếc hộp Ma thuật

Tuyệt chiêu chiếc hộp Ma thuật
    11/04/2017
    185,069 lượt xem
    Hai Ha

Hai Ha

38
    26
    BTC ko nên dùng khung thời gian quá ngắn như M15, nên dùng nến H4 trở lên. Ngoài ra không như FX, BTC thuộc dạng đầu tư 1 chiều MUA rồi canh BÁN giá cao hơn để có lãi chứ ko có đầu cơ giá xuống, bị chi phối nhiều bởi tâm lý đám đông, hiệu ứng FUD vs FOMO, cá mập làm giá nên cần kết hợp phân tích kỹ thuật với phân tích cơ bản và phân tích tâm lý thì chơi mới hiệu quả, vừa qua đa số người mới chơi chịu tác động bởi facebook, telegram, cộng đồng mạng... hô hào và thông tin quá nhiều khiến rất nhiều người lạc vào mê trận đu đỉnh mãi chưa về bờ được. Cá nhân mình thấy vẫn chưa thoát khỏi downtrend nên lướt sóng BTC lúc này lỗ nhiều hơn lãi, nên đứng ngoài thị trường rồi chạy qua Forex rèn luyện PTKT chờ BTC vào uptrend sẽ thắng lớn. Khi BTC vào uptrend lớn trong 2 tháng cuối năm ngoái, chỉ cần vơ bừa altcoin cũng x5 x10 lần tài khoản, nên hãy kiên nhẫn đừng bắt đáy làm gì.

2. Rất hay, cảm ơn bác thớt nhiều lắm!

3. Lâu ko hiểu mình còn vô đc ko nhỉ

nvquang3i bài này.
  4. Hướng dẫn thực chiến Magicbox

nvquang3iCong Tu bài này.
  5. mình là người mới và đang tập pp này,rất mong bác tiếp tục chia sẽ. Thanks so much

6. Tấn Ngữnvquang3i bài này.
  7. nvquang3i bài này.
  8. tặng anh em trader chỉ báo MagicBox55
    cách chơi:
    hộp đồng pha thì vào lệnh

Các file đính kèm:

Chinsutoiot, thuanpham and nvquang3i bài này.
  9. Cho em hỏi, cái này có áp dụng cho chứng khoán được không anh?

10. Dear các cụ em mới đọc đc 1 pp gọi là " Break out" cũng vẽ chiếc hộp gần na ná với của chủ thớt. Cũng trade theo tf 15m nhưng theo phiên của Châu Âu ( London Section). Chủ yếu sử dụng các lệnh Stop để đặt theo đáy trên đáy dưới của chiếc hộp.

11. anh có thể làm file ex4 mà có thể thay đổi sợi MA ko a, e có thể tùy biến chỉnh từng sợi MA . Cảm ơn a nhìu .

12. ....................

13. Phương pháp Hay lắm

14. cho mình hỏi phương pháp này chơi khung giờ lớn đc k nhỉ? từ h4 > d1 ấy

15. Các bác cho e hỏi phương pháp này đánh CKPS Việt Nam được không bác. 1 điều nữa là e dùng ami, mấy cái EA kia up như thế nào ah. Em cảm ơn các bác nhiều.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
OctaFX
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap
SMInvest
FBS
AETOS
FXTM