Tuyệt chiêu số 1 trong 4 phương pháp

Cám ơn tác giả lắm lắm, mình cũng thích sự đơn giản và thấy MA khá hiệu quả khi kết hợp nhiều đường với nhau, hiện mình đang dùng EMA 5 đường kết hợp với CCI và Fibo thấy ưng cái bụng lắm. Mong bạn post tiếp bài chia sẻ với ae.

Ôi, vậy bác phải viết thêm bộ bí kíp làm sao cưới vợ trẻ hơn 14 tuổi cho anh em biết với
Không cần phải viết bộ bí kíp làm sao cưới vợ trẻ hơn 14 tuổi đâu. Chỉ cần bí kíp kiếm được tiền từ forex là đủ rồi. Khi bác có nhiều tiền bác muốn cưới em nào mà chả được :)

Mấy thầy bà tào lao vào đọc thì cứ im lặng mà dùng. Muốn dạy phải xin phép tôi. Tôi cho mới được dạy. Khi nào nhìn mỗi chart, hình dung ra trend line. Và cứ nhìn chart là biết nó đi sóng elliott nào, ngưỡng fibonacci nào, đang nằm đường trung bình nào thì đi dạy. Không nên về học lại cho thật kỹ.

Cảm ơn bạn rất nhiều.
Mở chart M1 GBPUSD ra. Canh giá về SÁU BA MƯƠI buy. 13120-13130. Chốt lời vùng 13160. Hiên tại trong vòng 1h giá sẽ rất lình xình
Cảm ơn anh đả chia sẻ phương pháp rất hay và đơn giản.Anh cho em hỏi lại vùng giá anh đề xuất mua là kết quả khi nó test lại 4 đường phải không ?Nhưng lỡ như nó đi tiếp và retest lại 4 đường ở mức giá cao hơn thì làm sao đoán được hả anh(cái này trong bài 3-4 hay sao anh). Một lần nữa cảm ơn anh đả chia sẻ.

Không cần phải viết bộ bí kíp làm sao cưới vợ trẻ hơn 14 tuổi đâu. Chỉ cần bí kíp kiếm được tiền từ forex là đủ rồi. Khi bác có nhiều tiền bác muốn cưới em nào mà chả được :)
Học xong bí kíp forex thì có nhiều bộ phận khác không xài được hoặc muốn xài mà không được nữa rồi bác

Mạo muội hỏi ngu 1 câu là vì sao lại chọn những con số này mà không phải những con số khác?

Có thể dùng đường Trung bình sáu mươi chín và chín mươi sáu được không?

vùng 131230 sẽ là cản khá mạnh, phải mấy nhịp chạm đó mới hồi được. ai mua giá rẻ hãy rung đùi ngồi đợi. cutloss nếu giá rơi ra khỏi 131000. 131550 chốt 50 %, sau đó để chạy xem có thể chốt cao hơn

Một bộ chỉ báo kinh điển như trung bình di động thì xin đừng huyền thoại hóa thời gian hay số ngày. Ít đi một ngày không chắc đã nhanh hơn, chậm đi 1 ngày không chắc đã chuẩn hơn. Nếu thật sự muốn hướng dẫn, thì nên chỉ tường tận về quản lý tài khoản với bộ system đang nói đến, còn không thì đừng làm nhiều anh em phải cháy.
Thân,

Một bộ chỉ báo kinh điển như trung bình di động thì xin đừng huyền thoại hóa thời gian hay số ngày. Ít đi một ngày không chắc đã nhanh hơn, chậm đi 1 ngày không chắc đã chuẩn hơn. Nếu thật sự muốn hướng dẫn, thì nên chỉ tường tận về quản lý tài khoản với bộ system đang nói đến, còn không thì đừng làm nhiều anh em phải cháy.
Thân,
tôi cũng chỉ chia sẽ thôi. tài hèn mọn mong bạn chỉ giáo thêm. kính cao nhân

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 15 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên