Tuyệt chiêu số 1 trong 4 phương pháp

GU trưa nay là bác trade tin chứ có logic theo ptkt gì đâu ???

Bác thớt Chia Sẻ thì có đầu đuôi .Úp úp mở mở như vậy hay ho gì =)).
Bạn nào thích thì vào đây : bọn nó up cả system+ quản lý vốn từng pp.Chọn cái nào thấy phù hợp rồi luyện tập.
Chia sẽ gì. Học chiwa đến đầu đuôi. Đường trung bình cũng không biết xài. Khi nào nhìn chart mà hình dung ra đường trung bình thì học tiếp. Nhảy cóc có ích gì. Vài tiếng up bài đơn giản nhưng liệu có giúp các bạn không ? Bạn bị loại khỏi lớp bài 3 và 4.

Cám ơn Bạn đã chia sẻ Bí Kíp!
"LỤC CHỈ CẦM MA", "LỤC MẠCH THẦN KIẾM" tên nào nghe cũng hay!
Đang chờ xem tại sao lại cần tới sáu đường, tác dụng của mỗi đường? Chứ không hiểu nhìn 6 đường nó chạy dễ "TẨU HỎA NHẬP MA" lắm!

thuyloan1990 - bạn ơi hệ thống này có thể áp dụng cho khung thời gian lớn không vậy ạ? Như khung tháng luôn ấy. Cảm ơn ạ!

Ai tư vấn dùm em cặp euraud (mua 1.52793) và eurnzd (1.71054). Em đang mua không biết cháy tài khoản không? Tư vấn giúp em mới - gà mới chơi ạ! Em cảm ơn các cao thủ nhiều!

thuyloan1990 - bạn ơi hệ thống này có thể áp dụng cho khung thời gian lớn không vậy ạ? Như khung tháng luôn ấy. Cảm ơn ạ!
Tháng thì rất ok. Chỉ cần xem weekly, daily sau đó tính H4 vào lệnh. Cái này không phải hệ thống. Cái này là bài học trong hệ thống thôi.

Tháng thì rất ok. Chỉ cần xem weekly, daily sau đó tính H4 vào lệnh. Cái này không phải hệ thống. Cái này là bài học trong hệ thống thôi.
Dạ, cảm ơn Pro nhiều ạ? Có thể tư vấn dùm em cặp euraud (mua 1.52793) và eurnzd (1.71054). Em đang mua không biết cháy tài khoản không? Tư vấn giúp em mới - gà mới chơi ạ! Em cảm ơn các cao thủ nhiều!

Dạ, cảm ơn Pro nhiều ạ? Có thể tư vấn dùm em cặp euraud (mua 1.52793) và eurnzd (1.71054). Em đang mua không biết cháy tài khoản không? Tư vấn giúp em mới - gà mới chơi ạ! Em cảm ơn các cao thủ nhiều!
Bác mua ở 1.52793) thì trắc không phải gà nhưng nếu chơi theo D,W còn H1 H4 thì quá mạo hiểm ...

EURAUD thì ok theo daily, canh giảm mua thêm. EURNZD cẩn thận, chọn điểm chốt lời. Bạn chơi theo H, D, W và chiến lược vốn thế nào. Giải ngân sao

EURAUD thì ok theo daily, canh giảm mua thêm. EURNZD cẩn thận, chọn điểm chốt lời. Bạn chơi theo H, D, W và chiến lược vốn thế nào. Giải ngân sao
Ặc, em lúc đầu chơi tính để 0.1 lot (vốn 9.5k) không stoploss để chạy rồi hồi nhưng ôi thôi đi 3k rồi. Cắt sớm, còn 2 con này đang chơi mối con 1 lot! Em chơi dài hạn giờ vốn còn 6.3k liệu ổn không ạ, cho em xin điểm cắt lỗ chốt lời được không? Em đánh dài hạn để được không ạ? Em xin cảm ơn và hậu tạ bác nếu bác ở HCM. hihi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên