Tuyệt chiêu số 1 trong 4 phương pháp

Ặc, em lúc đầu chơi tính để 0.1 lot (vốn 9.5k) không stoploss để chạy rồi hồi nhưng ôi thôi đi 3k rồi. Cắt sớm, còn 2 con này đang chơi mối con 1 lot! Em chơi dài hạn giờ vốn còn 6.3k liệu ổn không ạ, cho em xin điểm cắt lỗ chốt lời được không? Em đánh dài hạn để được không ạ? Em xin cảm ơn và hậu tạ bác nếu bác ở HCM. hihi
Với cách chơi daily. Chỉ chốt lời. Không cutloss. Nắm giữ khoảng 2 tuần nữa nhé.

Tôi đâng canh sell GU. Sắp đến lúc rồi đấy. Lúc nãy tôi thua GU khi sell
Em cảm ơn Pro nhiều! 2 tuần nữa em gặp Pro 1 cháy uống cà phê 2 sẽ hậu tạ Pro nhiều nhiều! Hihi! Lúc đầu em chơi 0.1 sell 2 con này cháy 3k rùi! Anh có thể cho em xin phương pháp quản lý vốn được không ạ? Nếu chưa tới bài học có thể cho em xin trước vào hòm thư cá nhân không chứ em còn 6.3k đánh 2 lot mà run như cầy sấy rùi ... mà thằng EURAUD giảm mua thêm được đúng không anh! Cảm ơn Anh đã hỗ trợ nhiều!

Hi. Anh xem dùm em được chưa ạ? Em cảm ơn Anh!
EUR/NZD bạn hãy chốt lời dần dần, nó đang ở vùng kháng cự tuần. Hãy mở chart ra xem kháng cự tuần của nó, ngay đỉnh tuần. Hãy xem xét bán bằng cách mở coppock curve H4 ra. Cái này là indicator. Nó rướn chút nữa rồi điều chỉnh để lên19800 vào tháng 3 năm sau. Còn EUR/AUD HÃY GIỮ KHOẢNG 6 NGÀY NỮA. KHI NÀO BÁN TÔI NÓI

EUR/NZD bạn hãy chốt lời dần dần, nó đang ở vùng kháng cự tuần. Hãy mở chart ra xem kháng cự tuần của nó, ngay đỉnh tuần. Hãy xem xét bán bằng cách mở coppock curve H4 ra. Cái này là indicator. Nó rướn chút nữa rồi điều chỉnh để lên19800 vào tháng 3 năm sau. Còn EUR/AUD HÃY GIỮ KHOẢNG 6 NGÀY NỮA. KHI NÀO BÁN TÔI NÓI
Dạ, em cảm ơn Anh nhiều ạ! Cảm on Anh đã chỉ bảo tận tình!

Tôi mới gia nhập diễn đàn. có chút ít chia sẽ giúp anh em. Bình sinh tôi ghét những kẻ bán các lớp dạy học tào lao. Mọi chia sẽ của tôi không nhằm vụ lợi cho bản thân. các từ ngữ trong bài chia sẽ tôi sẽ viết hoàn toàn bằng chữ, không chia sẽ ra ngoài lãnh thổ Việt Nam. chỉ các trader Việt mới đọc và hiểu được. mong MOD cũng không đăng lên trang facebook của TraderViet. Tôi sẽ có 4 bí quyết giúp các bạn đánh bại thị trường, 2 tuần tôi ra bài 1 lần để các bạn có thời gian nắm vững kiến thức cơ bản. các bạn chỉ cần quản lý vốn thật tốt sẽ ăn những cú lịch sử.
SỐ 1: SỬ DỤNG CÁC ĐƯỜNG TRUNG BÌNH
để nghiên cứu ra sự trùng hợp và chiến lược các đường này tôi đã mất gần 2 tuần không ngủ và test kỹ càng trong 4 tháng. Chúng ta vào đề nhé !
Các đường trung bình được sử dụng như sau:
- Đường trung bình CHÍN ( màu đỏ )
- Đường trung bình HAI MƯƠI SÁU ( xanh lá )
- Đường trung bình SÁU MƯƠI LĂM ( tím )
- Đường trung bình MỘT TRĂM HAI MƯƠI CHÍN ( xanh dạ quang )
- Đường trung bình HAI TRĂM NĂM MƯƠI BẢY ( đen )
- Đường trung bình SÁU TRĂM BA MƯƠI ( vàng )View attachment 26100
Bây giờ chúng ta đã có một biểu đồ hoàn chỉnh dựa trên các đường trung bình. vậy chiến lược sử dụng như thế nào ? chúng ta hãy chú ý sự gia cắt giữa giá và các đường, sự giao cắt giữa các đường với nhau. nên nhớ trong quá trình đi lên của giá sẽ test lại các đường đó. vượt đường nào thì sẽ kiểm tra lại đường đó ( chưa hoàn toán chính xác nhưng đa số sẽ như vậy ). trong xu hướng đi lên và đi xuống sẽ lấy các đường đó làm hỗ trợ và kháng cự. đường HAI TRĂM NĂM BÀY và SÁU TRĂM BA MƯƠI có ý nghĩa khi thị trường đi ngang, trong một xu hướng giá lao lên vọt mạnh qua đường HAI TRĂM NĂM BẢY thì sau này khi đi xuống cham đường HAI TRĂM NĂM BẢY sẽ hồi lên
VỚI NHỮNG ĐƯỜNG TRUNG BÌNH CHÚNG TA CŨNG ĐỦ ĂN RỒI, CẦN GÌ CAO SIÊU PHẢI KHÔNG Ạ ! HÃY HỌC THẬT TỐT ĐỂ CHUẨN BỊ BÀI MỚI NHÉ. VÍ DỤ MINH HỌA TRONG FILE ĐÍNH KÈM. MỌI CÂU HỎI SẼ ĐƯỢC TRẢ LỜI ĐẦY ĐỦ. CÁC THẦY BÀ LẤY BÀI HỌC CỦA MÌNH BÁN PHẢI XIN PHÉP VÀ MÌNH CHO MỚI ĐƯỢC, TỐT NHẤT LÀ BỎ NGHỀ DẠY ĐI, GIỎI THÌ ĐÃ KHÔNG ĐI DẠY. CÓ 2 QUỸ ĐANG MỜI MÀ TÔI KHÔNG LÀM ĐÂY.
M1 DUNG THU MINH DANG CAN. CAM ON ANH

Em đã bán EUR/NZD được 500 usd! Cảm ơn Anh nhiều nhé, nó đang điều chỉnh ở H4 rồi ạ!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,479 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,522 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 332 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên