[Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho TraderViet - đợt 2

[Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho TraderViet - đợt 2

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,641
154,038
Sau đợt 1 xin được tác giả ưu đãi 10% và đã hết veo số sách, nay TraderViet đã làm việc lại với tác giả và xin ưu đãi đợt 2 cho quyển Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống của tác giả Alexander Elder, dịch giả Lê Đạt Chí và Trương Minh Huy. Giá cho lần này là 280.000 VND cho mỗi quyển (giá bìa 300.000 VND). Đây là giá giảm chỉ cho đợt này thôi nhé. Đợt sau giá bao nhiêu thì .... không biết. Đòi giảm hoài mấy ông dịch giả ổng chửi admin TraderViet quá. Trader mà cứ đi xin giảm giá hoài.

Lưu ý giá này không kèm chi phí giao hàng, khoảng từ 20k (loanh quanh Sài Gòn) hoặc 60k nếu ở xa. Có nhiều nơi bên giao hàng không nhận giao thì xin anh em cũng đừng trách TraderViet thì bọn mình cũng....pó tay.

Nhớ nhé, anh em phải trả thêm tiền vận chuyển - shipping.

Đây là event mà TraderViet mua sỉ với số lượng nhiều từ bên xuất bản nhằm được giảm giá cho cộng đồng TraderViet. 20k giảm không nhiều nhưng xem như đó là 1 ly cafe quán cóc mà TraderViet cũng như các dịch giả mời anh em.

Quyển Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống đang được nhiều anh em Trader trên toàn quốc hỏi mua vì nội dung sách khá cơ bản, gần gũi, nhiều kiến thức bổ ích. Sách ở Việt Nam được dịch và in trên chất liệu giấy rất ổn, rất tốt. Anh em TraderViet mình ai thích đọc sách thì nhịn 1 bữa nhậu là dư tiền mua sách ngay.

Anh em nào mua thì làm như sau:

Gửi email về địa chỉ [email protected]. Trong email ghi rõ :
  • Họ tên
  • Nick trên TraderViet (sách ít nên chỉ ưu tiên anh em thành viên trước)
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách
  • Địa chỉ email thường sử dụng (để nhận ebook thực hành đi kèm sách sau này)
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ dàng
Trước khi gửi hàng đi, TraderViet sẽ có người nhắn tin xác nhận với anh em. Nhớ trả lời tin nhắn nhé

Chi phí mua sách
  • Giá do TraderViet xin giảm giá là 280.000 VND.
  • Anh em mua sách ở xa vui lòng trả thêm phí ship. Phí ship do bên ship thu. Tùy anh em ở xa hay gần Sài Gòn mà phí ship cao hay thấp.
  • Như vậy tổng chi phí là 280.000 VND + Phí ship
Đây là nội dung của quyển sách dành cho anh em nào chưa biết

bia-1-jpg.20591

Mục lục

muc-luc-1-jpeg.20594
muc-luc-2-jpeg.20593
muc-luc-3-jpeg.20592

Rồi nhé. Ai đặt sách thì cứ email và qua đầu tuần tôi sẽ đóng gói gửi đi cho anh em. Nhận hàng rồi trả tiền sau nhé

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
e có gửi mail cho anh rồi. Những chương trình giới thiệu sách này rât hay. Newbie như tụi em muốn tìm tài liệu nhưng không biết kiếm thế nào cho tốt. Mong rằng sau này có thêm nhiều chương trình như thế :D Cám ơn anh và TraderViet rât nhiều :D

Bác Dương Huy ơi. Lần trc e đăng kí mua sách thì bảo khu vực e không hỗ trợ giao hàng.. Lần này mua có đc không.
E ở khu vực Sóc Sơn. Hà Nội

"8. Những bài học giao dịch từ Hội Cai Rượu (AA)"
Em để ý mục này à nghe! :eek:

Xem mục lục, mình nghĩ cuốn này nên được các ĐH kinh tế ở VN áp dụng làm giáo trình. Sát thực tế và hữu ích cho các bạn sv.

Sách này viết căn bản thôi mà sao giá đắt tiền vậy ta. Xin lỗi, đọc nội dung mình suy ra vậy không biết thực hư thế nào?

Sách này viết căn bản thôi mà sao giá đắt tiền vậy ta. Xin lỗi, đọc nội dung mình suy ra vậy không biết thực hư thế nào?
Sách Forex ở VN vừa hiếm vừa phải mua bản quyền chắc nó mắc.
Có một bộ sách của Cengage learning về tài chính rất hay, phân tích cơ bản rất kỹ về các nền kinh tế, các đồng tiền. được bán ở nhà sách Fahasa, em chỉ ngắm thôi các bác ah, mỗi cuốn giá từ 300k đến gần 500k, hic, nhà quê em lâu lâu bán tạ lúa, bán con heo muốn ra phố cập nhật ít kiến thức MÀ KHÔNG THỂ.
p/s: Bác nào có bản ebook mấy cuốn này làm ơn share em với.

Đọc Ebook Forex 101 mình thấy rấy ổn, có hết thảy các kiến thức, từ phân tích cơ bản đến phân tích kỹ thuật, tìm trên google có ebook đó bạn

E hóng đợt trước mà cháy hàng nhanh quá bác DuongHuy ợ...Đợt này off ở Hà Lội bác chịu khó vác ít ra cho ae Trader Bắc bác nhé!Chân thành Cảm ơn Bác trước nhé!...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên