[Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho TraderViet - đợt 2

[Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho TraderViet - đợt 2

có phải quyển sách này là dịch ra từ quyển sách xuất bản năm 2014 của Dr. Alexander Elder k nhỉ?

Mình gửi email đăng ký rồi mà không biết Hà Nội có mua được không? Thấy có bạn đăng ký cả tháng rồi. Bạn Huy mang ra Hà Nội đợt này được thì bán được nhiều lắm đấy...đỡ mất tiền Ship...hi

Đà Nẵng đã nhận được sách. Cám ơn các dịch giả và TraderViet nhiều, nhiều, nhiều, ... và nhiều! :)

Hà Nội cũng nhận được từ chiều 26/9 rồi nhé các bác. Thứ 2 sách vẫn ở Hồ Chí Minh, thứ 3 đã ở trên bàn làm việc của em rồi. Cảm ơn Admin 6 múi!

Admin cho mình hỏi, mình đã nhận sách rồi, nhưng trong phần giới thiệu có nói cuốn sách được kèm 1 cuốn HƯỚNG DẪN NGHIÊN CỨU, cuốn này rất quan trọng để kiểm tra kiến thức. Nhưng mình không thấy có kèm.
Bạn mình mua sách này ở 1 số trang khác có tặng kèm cuốn E.book gộp cả 2 cuốn, có nội dung HUONG DAN NGHIEN CUU trên. Giá cũng tương đương.
Vậy cho mình hỏi làm thế nào có cuốn đính kèm này, có hơn 100 câu hỏi mỗi câu liên kết với phần trong sách.....( trang 6 trong sách có ghi rõ sách đính kèm)

Last but not least, this book has a separate Study Guide. It asks over 100 questions, each linked to a specific section of the book. All questions are designed to test your level of understanding and discover any blind spots. After you finish reading each section of this book, it’ll make sense to turn to the Study Guide and answer questions relevant to that section. If test results turn out to be less than excellent, don’t hurry, reread that section of the book, and retake the test.

Đã mail cho bác mà chưa thấy hồi âm, lần trc mình cũng mail cũng ko thấy trả lời. Sách này mua ở ngoài thì ở địa chỉ nào bác

mình đã xác nhận SMS và mail từ ngày 10/7 nhưng đến nay vẫn chưa nhận đc sách, admin xem lại giúp nha

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên