Vãi bọn NZD. Lại làm trò rồi. NZUDSD sập 40 pips trong 1 phút

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,472
153,791
NZDUSD vừa sập 1 cây 40 pips chỉ trong 1 phút, lúc 13g00 chiều.

Vui 1 tý là kèo NZDUSD của chúng ta lại bán trúng đỉnh rồi. Hên quá. Hôm qua mua được đáy, hôm nay bán được đỉnh NZDUSD. Đúng là thánh nhập tôi.

Trở lại cái mục tin tức để xem cái tin quỷ tha ma bắt gì làm cho con Kiwi này nó nhảy như thần kinh thì tôi phát hiện cái tin mắc dịch này Latest NZ election poll has opposition Labour party leading by 4% tức là khảo sát bầu cử New Zealand mới nhất cho thấy Đảng Lao Động đang dẫn 4% so với Đảng Quốc Gia ( Colmar/1News) bên ForexLive.

Mới hôm thứ ba ngày 12/09, khảo sát của NewsHub-Reid cho thấy Đảng Quốc Gia dẫn trước Đảng Lao Động, rồi trước đó, ngày 07/09 thì bọn Colmar/1News lại có kết quả Lao Động dẫn trước Quốc Gia (giống như hôm nay)

Còn nhớ hôm thứ Ba 12/09, tin khảo sát bầu cử NZ làm con Kiwi lên hẳn 70 pips trong vòng 1 giờ

nzdusd-jpg.22240

Thì hôm nay cái tin khảo sát lại làm con Kiwi sập ào.

Nhìn chung bọn NZ này diễn sâu quá. Chắc nó đốt hết tài khoản anh em rồi mới ra kết quả thật

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Tôi đảm bảo với các anh em là bọn khảo sát này nó có trade forex.

Mỹ thì sợ Triều Tiên

NZD thì sợ bọn khảo sát.

Con lạy thánh khảo sát

Bác Huy thiệt là thần sầu. Bác buy sell con nào bác nhớ phán nhe, em đu theo bác kiếm tiền mua nhà..

Đù, làm hôm 12 sell NJ chờ đến đêm qua đá sl, âm vỡ mồm. Hôm nay nó lại xuống mới đau

Ai dạy mợ oánh Nu với:confused:

Mợ oánh các em kia đã hốt hết xác ae TraderViet, còn nghiên cứu thêm em Nu làm j nữa :eek: .
em sell em nó buổi trưa, vào xem xem tình hình thế nào thì đã dính tp :rolleyes: . mà bác Huy báo tin đang lấy ý kiến bầu cử thế này thì chắc em stop em nó luôn, ptkt quá nguy hiểm

Mợ oánh các em kia đã hốt hết xác ae TraderViet, còn nghiên cứu thêm em Nu làm j nữa :eek: .
em sell em nó buổi trưa, vào xem xem tình hình thế nào thì đã dính tp :rolleyes: . mà bác Huy báo tin đang lấy ý kiến bầu cử thế này thì chắc em stop em nó luôn, ptkt quá nguy hiểm
Haha dính tới mấy tin chính trị này thì PTKT dễ chết lắm, nhất là nếu để SL ngắn, mà SL dài dài cỡ như Ủn bắn 1 phát 2-300 pips đôi khi cũng chết. Hqua nó giật 90 pips tổng, hnay nó giật lùi lại 50 pips =))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 798 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 374 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,704 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên