Vì sao anh em Crypto Trader phải học rất nhiều từ Forex Trader nếu muốn thành công?

Vì sao anh em Crypto Trader phải học rất nhiều từ Forex Trader nếu muốn thành công?

em vào crypto từ coin đa cấp, sau đó trade coin, tự nhiên mò kĩ thuật bên forex, dần chuyển qua trade forex, coin, metal trên sàn forex luôn :))

cố gắn nhe bạn!!!! bọn thầu đề có câu châm ngôn bất hửu.... " chỉ có cái mả bố nó bán không được! nên mình không lấy đc của tụi đánh đề thôi!!!!!!!"
Bốc mộ lên đem cốt vô chùa, phần đất đó vẫn bán lại được bạn nhé :D:D. Nhưng mà ý ông nthao là đang nói móc ông kia thôi

PTKT cũng giống như kẻ bảng lô bảng đề, 1 bát cơm và 1 bát Shit, may hơn khôn, cứ làm đồng xu tung lên là nhanh nhất, khà khà...

PTKT cũng giống như kẻ bảng lô bảng đề, 1 bát cơm và 1 bát Shit, may hơn khôn, cứ làm đồng xu tung lên là nhanh nhất, khà khà...
Đúng bác. Ptkt là 50/50 và nguyên lý thành công của nó là ở risk reward ratio, ở money management

mình bị tiêm nhiễm tư tưởng này từ sớm . bắt đầu từ đầu tư coin đa cấp sau đó trade coin , học cách trade từ các diễn đàn FX , được tg bỏ trade coin đi trade FX . đúng là cái duyên thật .
y hệt như mình mới sợ

do forex ra đời trước, trade coin đang mới nổi, ai cũng nghĩ coin phải học forex ptkt, mình trade 50-100k coin, chưa bao giờ thèm nhìn vào ptkt biểu đồ =))) cái đấy là đi cúng chùa cầu con đỗ đại học thui =)) coin khác forex , chứng khoán nhé =)))
Bác có thể chia sẻ cách trade coin thành công của bác được không? Vài nét thôi, không cần chi tiết. Nếu bác thành công tức là bác có những cái mà người khác cần học ở bác. Mong bác chia sẻ nhé

do forex ra đời trước, trade coin đang mới nổi, ai cũng nghĩ coin phải học forex ptkt, mình trade 50-100k coin, chưa bao giờ thèm nhìn vào ptkt biểu đồ =))) cái đấy là đi cúng chùa cầu con đỗ đại học thui =)) coin khác forex , chứng khoán nhé =)))
Mong bác chia sẻ, một tí thôi cũng được, anh em cần học hỏi nhiều từ bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên