[Video Clip] Cách cài đặt Orderbook - Công cụ giúp Trader lần theo dấu "Cá Mập"

Phương Thúy

Editor
Trial mod
6,378
29,023
Chào mọi người. Ở clip trước mình làm về chủ đề: Cách săn stoploss cùng với Big Boy bằng công cụ Orderbook. Ban đầu mình nghĩ rằng chủ đề này ít người biết và quan tâm, nhưng không ngờ là lại có nhiều bạn quan tâm đến chủ đề này đến vậy. Câu hỏi nhiều nhất mình nhận được đó là: "Cách cài Orderbook vào MT4 như thế nào?". Và mình quyết định làm một clip riêng về chủ đề này.

Việc cài Orderbook vào MT4 thì không có gì khó khăn, tuy nhiên làm sao để có được đât từ broker thì chúng ta cần làm thêm vài công đoạn nữa. Tuy nó không quá phức tạp nhưng nếu bạn nào làm chưa quen thì có thể sẽ khó khăn một chút đó nhé. Các bạn xem kĩ cách mình hướng dẫn cài đặt và làm theo từng bước nhé. Cụ thể như thế nào mọi người xem clip cho rõ hơn nhen.

Tại bài viết này mình xin gửi lời cảm ơn tới những bạn đã góp ý cũng như đã ủng hộ clip của mình từ những clip về vùng supply/ demand cho tới giờ nhé.

Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ <3

Xem thêm chi tiết: https://youtu.be/R470WaVNvno

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
sao mình vào trang download, bấm vào yes! i have mt4 mà không tải được.
Nó tự load vào trong MT4 rồi đó bạn. Bạn kiểm tra mục Expert Advisor trong phần Navigator, nếu có "OandaX Downoad Manager" là coi như nó tích hợp xong rồi đó. Bạn chỉ việc cài đặt lại thông số thôi nè

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên