[Video clip] Cách thức tận dụng pullback trong giao dịch phá ngưỡng

Bianas

Senior Mod
Đã Xác Nhận
Trial mod
5,113
29,769
Chào anh em,

Giao dịch pullback (hồi giá) là kiểu giao dịch phổ biến và được nhiều trader ưa thích. Và trong clip ngắn phía dưới mình sẽ giải thích các các trader sử dụng kiểu giao dịch này! Hy vọng nó hữu ích với anh em!

TraderViet team sẽ còn ra nhiều video hơn nữa nên anh em hãy like và subcribe kênh để không bỏ lỡ clip nào nhé!

https://www.youtube.com/channel/UCDFF5E_Z8wpRlifbx0TMWZA

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Làm 1 bài về breakout trước chứ bác :rolleyes: bài này sau bài đó thì đẹp. thanks bác

Khi nào bác dùng tiếng Anh, bác subtitle bên dưới cho AE đọc, nhiều người không rành tiếng Anh lắm như tôi chẳng hạn, phần đầu nghe senior editor, không biết đúng không nè. Ví dụ như mô hình đảo chiều Rounding top. . . Newbie sẽ khó nghe lắm, nếu có việt xấp thì dễ hơn nè. Dù sao cũng cho 5* nhé. . .

Khi nào bác dùng tiếng Anh, bác subtitle bên dưới cho AE đọc, nhiều người không rành tiếng Anh lắm như tôi chẳng hạn, phần đầu nghe senior editor, không biết đúng không nè. Ví dụ như mô hình đảo chiều Rounding top. . . Newbie sẽ khó nghe lắm, nếu có việt xấp thì dễ hơn nè. Dù sao cũng cho 5* nhé. . .
Thank bác đã góp ý ;)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 39 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 45 Xem / 10 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,922 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 39 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 984 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên