(Video Clip) Hướng dẫn cách cài hoặc thêm Indicator bên ngoài vào phần mềm Metatrader 4 của bạn

(Video Clip) Hướng dẫn cách cài hoặc thêm Indicator bên ngoài vào phần mềm Metatrader 4 của bạn

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
27,997
153,126
Mặc dù TraderViet đã có bài hướng dẫn Cài indicator ở ngoài vào MT4 đang dùng nhưng một số anh em Trader mới vẫn chưa thể sử dụng thuần thục được. Vì vậy, tôi quyết định làm 1 video clip ngắn giúp hướng dẫn thực hiện việc này. Hi vọng anh em Trader mới sẽ thấy dễ dàng thao tác hơn.

Kho Indicator đã được TraderViet review nằm ở đây. Anh em cứ thế mà tận hưởng nhé

Mời anh em xem Video Clip. TraderViet sẽ tiếp tục làm các video clip để hướng dẫn anh em nhiều thứ thú vị hơn.

Chúc anh em vui vẻ trong lúc thưởng thức giọng hướng dẫn tuyệt vời của bạn trai Ngọc Trinh

Một số Indicator hay cho anh em trên TraderViet

>> Phát hiện điểm đảo chiều trên chart mt4 với Swing Point Indicator

>> Keltner Channel - Đường bao giúp tìm kiếm sự quá mức của thị trường

>> Chỉ báo WRx tự động giúp cảnh báo đảo chiều hoặc breakout cho Trader

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Giọng bạn trai Ngọc Trinh sao nghe hay quá. Hay giống hệt giọng của tôi luôn

Anh @DuongHuy cho e xin chỉ báo Pivot Point cài trên MT4 với, e đã tìm mỏi mắt chỗ "ở đây" ở trên mà k ra. a giúp e với, cảm ơn a nhiều :)

bác ơi, cho em xin link của indicator phát hiện mẫu hình harmonic với, em kiếm ko thấy, cảm ơn bác. nếu tiện cho em xin thông tin qua email: [email protected] nhé. thanks bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên