1. (Video Clip) Hướng dẫn cách cài hoặc thêm Indicator bên ngoài vào phần mềm Metatrader 4 của bạn

(Video Clip) Hướng dẫn cách cài hoặc thêm Indicator bên ngoài vào phần mềm Metatrader 4 của bạn
    05/07/2017
    16,761 lượt xem
    Mặc dù TraderViet đã có bài hướng dẫn Cài indicator ở ngoài vào MT4 đang dùng nhưng một số anh em Trader mới vẫn chưa thể sử dụng thuần thục được. Vì vậy, tôi quyết định làm 1 video clip ngắn giúp hướng dẫn thực hiện việc này. Hi vọng anh em Trader mới sẽ thấy dễ dàng thao tác hơn.

Kho Indicator đã được TraderViet review nằm ở đây. Anh em cứ thế mà tận hưởng nhé

Mời anh em xem Video Clip. TraderViet sẽ tiếp tục làm các video clip để hướng dẫn anh em nhiều thứ thú vị hơn.

Chúc anh em vui vẻ trong lúc thưởng thức giọng hướng dẫn tuyệt vời của bạn trai Ngọc Trinh

Một số Indicator hay cho anh em trên TraderViet

>> Phát hiện điểm đảo chiều trên chart mt4 với Swing Point Indicator

>> Keltner Channel - Đường bao giúp tìm kiếm sự quá mức của thị trường

>> Chỉ báo WRx tự động giúp cảnh báo đảo chiều hoặc breakout cho Trader

4 Lý Do Trader Từ Bỏ Kế Hoạch Giao Dịch
    Thủ Thuật Dùng Chỉ Báo Động Lượng (Momentum) Để Xác Nhận Xu Hướng
    Nến Nhấn Chìm Chuyên Sâu (Bullish/Bearish Engulfing) Và Cách Bắt Con Sóng Dài
    Runaway Trend Trong Price Action - Dạng Xu Hướng Cực Mạnh Và Cách Kiếm Lợi Nhuận
    Tư Duy Về Thua Lỗ Trong Trading Như Một Doanh Nhân
    Phân tích Forex theo Price Action tuần 11/11-15/11
    Nến Nhấn Chìm (Bullish/Bearish Engulfing) - Mô Hình Price Action Cực Kỳ Mạnh Mẽ
    Volume Trên Thị Trường Forex - Vận Dụng Để Bắt Đỉnh Đáy Thị Trường
    Đang tải...
  2. DuongHuy

3. DuongHuy
  4. 16,808
    96,187
    Giọng bạn trai Ngọc Trinh sao nghe hay quá. Hay giống hệt giọng của tôi luôn

khoichieu bài này.
  5. bác dương huy ,,cho e con EA quản lý vốn với bác...

6.  
    Hoang Quang Minhhoangnguyen bài này.
  7. thuyanh

thuyanh

79
    380
    Cảm ơn traderviet

8. cám ơn bác Dương Huy nhiều

9. Cám ơn anh đã hướng dẫn chi tiết video này

10. Sao video lại không có tiếng vậy anh Dương Huy ơi.

11. DuongHuy

12. DuongHuy
  13. 16,808
    96,187
    Vẫn bình thường mà bác

14. Anh @DuongHuy cho e xin chỉ báo Pivot Point cài trên MT4 với, e đã tìm mỏi mắt chỗ "ở đây" ở trên mà k ra. a giúp e với, cảm ơn a nhiều :)

15. bác ơi, cho em xin link của indicator phát hiện mẫu hình harmonic với, em kiếm ko thấy, cảm ơn bác. nếu tiện cho em xin thông tin qua email: xuandien90@gmail.com nhé. thanks bác

16. sao e cài dặt nó ko hiện a nhỉ

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 11,465 Xem / 629 Trả lời
  • phamkien trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 17,311 Xem / 233 Trả lời
  • phamkien trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 11,272 Xem / 312 Trả lời
  • hoangvuanh7693 trong Hệ thống giao dịch 10,121 Xem / 8 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX
    BDSwiss Group
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM