[Video clip] Làm trader chúng ta được gì?

Le Hue Truong

Editor
Trial mod
7,294
32,446
Xin chào cả nhà!

Không để anh em chờ đợi lâu nữa, nay mình xin phép được ra mắt video clip đầu tiên trên Youtube channel của TraderViet với chủ đề "Làm trader chúng ta được gì?".

Trong video này, mình sẽ kể cho mọi người nghe 5 lợi ích khi các bạn quyết định làm trader. Cùng theo dõi đến hết video để xem đó là những điểm cộng gì khi dấn thân vào con đường trading nhé!

Vì đây là video clip đầu tiên nên còn khá nhiều thiếu sót, mong anh em rộng lòng bỏ qua cho mình nhé! Đặc biệt là phần âm thanh chưa được xịn lắm tại mình tự thu âm bằng cái mic cùi bắp huhu :( Nhưng quan trọng là đem đến thông tin hữu ích và sự thoải mái cho anh em là được, mình hy vọng vậy :p

Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người. Đừng quên nhấn Subcribe và quả chuông bên cạnh để nhận được thông báo mỗi khi có video mới nhé cả nhà!

https://www.youtube.com/channel/UCDFF5E_Z8wpRlifbx0TMWZA

Tái bút: Mọi người muốn mình làm video với chủ đề nào thì comment bên dưới cho mình nha :D

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
làm trader mình được lợi là được giao lưu với bạn Huệ có trình độ tri thức chuyên môn, vì mình chỉ là 1 tay cờ bạc, đúng chất giọng người sài gòn nghe rất phê:p

Giọng nghe dễ thương quá, tiếc là không cho download. Hóng phần 2: " Làm VỢ trader, chúng ta được gì ? " ;)

Làm vợ mấy ông trader, vợ tôi nó bảo tôi anh như người mỹ trầm lặng :mad::mad::mad::mad::mad:, chơi hết tuổi thần tiên (20-30) rồi mới lấy vợ ,giờ chỉ trầm lặng nhớ tuổi thần tiên
Vậy nên lấy mấy ông Position trader, nếu dịch thoáng nghĩa là trader " có chổ đứng" . ;)

Trước khi thành 1 trader mà có được những điều đó dễ vào viện tâm thần lắm :eek::eek::eek::eek:

mình thích nghe giọng bắc hơn .... giọng hà lội càng ngon
... giọng bạn huệ ấm nhưng đối với mình trong video này la tạm ..... mình khó tính quớ

mình thích nghe giọng bắc hơn .... giọng hà lội càng ngon
... giọng bạn huệ ấm nhưng đối với mình trong video này la tạm ..... mình khó tính quớ
Không phải bạn khó tính đâu, đúng là mình còn phải cải thiện giọng nói nhiều hơn nữa đấy ;)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên