[Video Clip] Thảm cảnh khi lướt sóng ngược. Coi xong các bác sẽ bỏ được tật trade ngược xu hướng

[Video Clip] Thảm cảnh khi lướt sóng ngược. Coi xong các bác sẽ bỏ được tật trade ngược xu hướng

captainfx

Editor
Trial mod
2,040
13,223
Em đã rất nhiều lần nghe các anh chị em cô dì chú bác trên TraderViet khuyên răn về việc không được lướt sóng ngược thị trường, xu hướng đi đâu thì chúng ta phải thuận nó mà đi theo. Em đã thấm nhuần tư tưởng này, nhưng khi em về truyền dạy lại cho con vk (vợ kute) nhà em nhưng nó không chịu nghe. Nó vẫn máu sóng ngược. Nó nói như vậy mới cảm giác, mới phê, mới feeling vì nó thích bắt đỉnh bắt đáy, thích lợi nhuận lớn, thích đi ngược đám đông ngu si đần độn. Ngay cả kêu nó vào đọc TraderViet nó vẫn không sáng mắt ra.

Bực quá, em quyết định dạy cho nó 1 bài học. Hôm rồi em dắt nó đi công viên nước cho nó lướt sóng ngược. Kết quả là đi xong về đến nơi thì nó xanh cả mặt, ôm chặt lấy em và thề thốt rằng sẽ bỏ ngay tật xấu này, sẽ đi cùng xu hướng, sẽ xem xu hướng là bạn.

Bác nào còn có cái tật hay trade ngược xu hướng thì vào xem ngay clip con vk nhà em. Coi xong còn chưa chừa nữa thì các bác cứ ra công viên nước mà thử nhé

Xem xong các bác đã sáng mắt ra chưa. Đã biết sợ con sóng ngược của market chưa?

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
Ha..Haaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Like bác, nhưng mà bác ko đc truyền văn hóa phẩm "đồi thông" nha :)

Nói thật chứ e cũng như vợ bác vậy nhưng mà k bỏ được vì cảm giác mà lúc nó đảo chiều á nhìn nó feeling lắm

chứng khoán Vietnam bác còn lướt sóng ngược được chứ (tại có bao giờ mà cháy tài khoản chứng khoán được đâu trừ khi cố ý mua vào mấy cổ phiếu biết chắc hủy niêm yết) còn forex mà lướt ngược là không chỉ mất quần không đâu, freemagrin nó chạy theo từng nhịp đập cho đến khi nó về 0 thì hết đập.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên