[Video] Nhập môn thị trường tài chính trong 60 phút

ono

Junior Mod
1,953
7,367
Đây là series giới thiệu về thị trường tài chính và các kiến thức cơ bản về tài chính của một bạn du học sinh bên Anh cách đây 3 năm (hiện giờ bạn này ở đâu thì không rõ). Series gồm 6 clip (6 cấp độ) và được trình bày rất sinh động, dễ hiểu.

Clip này không dành cho các bác có nhiều kinh nguyệt, nếu xem qua thì củng cố thêm kiến thức cũng tốt, nhưng sẽ thực sự rất hữu ích với những bạn mới bắt đầu bước chân vào lĩnh vực này. Thay vì đọc sách hoặc đi các lớp học nghìn đô, những kiến thức này cũng đủ để bạn tiết kiệm kha khá chi phí và thời gian đấy ahihi.

Cấp độ 1: Thị Trường Tài Chính

Cấp độ 2: Biểu Đồ

Cấp độ 3: Đòn Bẩy

Cấp Độ 4: Dao Động & Tín Hiệu Đầu Tư

Cấp độ 5: Ngoại Hối & Pip

Cấp độ 6: Công Cụ Tấn Công

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Cám ơn chủ thớt, mình đọc các clips này khi bắt đầu tìm hiểu forex, rất hay và dễ hiểu cho các newbie.

• Like
Reactions: ono
hay quá, đang định dạy vợ mà chưa biết dạy từ đâu. may mà có ngay cái này. đội ơn chủ thớt

• Like
e ko chia tay forex hay vợ đâu anh
vợ em làm bên luật nên muốn hiểu về thị trường tài chính nên em muốn vợ hiểu thị trường và cũng hiểu mình đang làm gì ý mà.
nhà 1 người theo nghiệp này là đủ rồi.
chứ ăn 2 cái SL cũng buốt đấy.

Em giờ mới bắt đầu nghiên cứu, xem clip thấy dễ hiểu quá. Thanks ad nhiu

• Like
đang bập bẹ nghiên cứu forex, thấy rất hữu ích cho newbie như mình. cảm ơn thớt nhiều lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên