[Video Việt Sub] 1 ngày của Trader khi làm việc với NAMI

daigv

Active Member
104
134
Hi ACE,

Nhờ sự quan tâm và sử dụng mà em NAMI đã có hơn 200 Trader nhà mình bắt đầu làm việc cùng em trợ lý NAMI chân dài :D

Bên em có làm 1 video ngắn miêu tả 1 ngày anh em Trader thường làm những gì với em trợ lý này nhé.

Anh em TraderViet có thắc mắc gì cứ comment ở đây để hỏi nhé. Bên em sẽ reply trong vòng 5 phút thôi :D

Đây là Topic giới thiệu về NAMI ở TraderViet nhà mình.
http://traderviet.org/threads/nami-tro-ly-ao-dau-tien-tren-the-gioi-danh-cho-trader.3248/

Đính kèm

• awww.if24h.com_wp_content_uploads_2017_03_anhuplentraderviet3.png
    awww.if24h.com_wp_content_uploads_2017_03_anhuplentraderviet3.png
    366.7 KB · Xem: 3

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Nhờ em Nami nhắc liên tục mà số commission của anh Trader này cao lắm đây. Cày lot dã man luôn

Đi siêu thị cũng trade, dắt chó đi chơi cũng trade

Hứa hẹn là kỳ này broker sẽ tặng mỗi khách hàng 1 em Nami

Góp ý chú @daigv đổi tên em ở VN tên Trinh đi cho nó dân dã và gần gũi

lâp kế hoạch vào lệnh đang phê muốn quên đi để không bị chốt non .mà em Nami cứ lải nhải thì làm sao chiu được .

Chưa có em Nami mà vợ đã định đuổi ra khỏi nhà rồi có em chắc đi luôn .

Em xài tiếng mẹ đẻ nó hiểu ko nhỉ, em hỏi 1 ngày 1 câu thôi, ko biết nó trả lời dc ko: nuôi con nào 1 ngày nhân 2 tài khoản. Nó bảo con vợ thì chết em hehe Dù sao cũng like sp việt nam

Nami: thành viên thứ 2 của băng hải tặc mũ rơm, hiện được trao giải 160 triệu Beli,
ý bác là em này hả.
Em này ăn đứt e Trinh của a Duong Huy nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,124 Xem / 69 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 288 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,988 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên