Việt nam vừa có 1 Trader đạt giải 3 cuộc thi tháng 12 của FXCM

Thạch Văn

Member
20
41
Chào các anh em traders, xin hân hạnh và tự hào thông báo, tôi là Trader Việt nam đạt giải ba cuộc thi FXCM contest tháng 12. Giải thưởng giải 3 là 1500 usd. Tiền đã về tài khoản. Kết quả giao dịch của tôi trong tháng 12 là 644% lợi nhuận.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Gửi các bạn bài 38 sắc thái Trader:
29. * Bây giờ bạn đã thấy tầm quan trọng của các quy tắc giao dịch cũng như thấy được hậu quả của việc xé rào các quy tắc.
30. Bạn nhận thấy rõ ràng việc thiếu thành công bắt đầu từ chính bạn (sự thiếu kỷ luật khi giao dịch theo Rules) và bạn bắt đầu hiểu về bản thân nhiều hơn.

31. Bạn tiếp tục giao dịch và Market dạy bạn nhiều và nhiều hơn nữa về bản thân bạn.
32. Bạn thuần thạo phương pháp và các quy tắc giao dịch của mình.
33. Bạn bắt đầu kiếm ra tiền một cách đều đặn.
(Điều này thì phải chờ đến cuối năm 2017 mới kiểm chứng được)
Mình ở Hà nội, quê gốc ở TP Vinh- Nghệ An

Đây là ảnh chụp màn hình ngày 28 tháng 12 2016. @phanhung: Mình không trade hộ, mình cũng không nhận ủy thác, Mình khuyên mọi người ở diễn đàn này 2017 nên xuống tiền chứng khoán Việt. Gom 1,2 tỷ cuối năm kiếm 50~70%. Chứng khoán nếu chọn được mã tốt thì nó như là một loại tài sản.
Contest 28 Dec.png

Đây là ảnh chụp màn hình ngày 28 tháng 12 2016. @phanhung: Mình không trade hộ, mình cũng không nhận ủy thác, Mình khuyên mọi người ở diễn đàn này 2017 nên xuống tiền chứng khoán Việt. Gom 1,2 tỷ cuối năm kiếm 50~70%. Chứng khoán nếu chọn được mã tốt thì nó như là một loại tài sản.View attachment 7926
e cũng ở hà nội,a ở đâu hả anh,có gì e gặp anh giao lưu học hỏi được không hả anh??

Thử nhẩm cái, 600% same same 6 lần, tk 1k lên 6k trong 1 tháng. Xét về tỷ lệ thì ok nhưng chưa phải cao thủ, ở VN trong các cuộc thi các chú ấy còn đẩy 1 ngày tới cả 1000%.Coi lại link thì run out rồi, chắc đ/c này cắn đúng cây GU hoặc họ hàng nhà nó
Ở đây toàn các con nghiện FX đừng khuyên đánh chứng mất công

@Ong Noi Rule cuộc thi là Margin Call thì sẽ bị loại ngay lập tức. Margin là 1:400. Trên thế giới ko thiếu người vài ngày đầu lên đến 1200% nhưng sau nửa tháng bị Margin Call là mất tiêu trên bản xếp hạng,

Xin chúc mừng bạn , người đầu tiên trong TraderViet đoạt giải ...
:D
...còn mấy cao thủ ẩn danh , đoạt giải nhưng ko thông báo thì mình chịu :p
và đây là giải demo hay tài khoản thực hả bạn :oops:

CHúc mừng bác, cuộc thi này là nạp tiền thực vào chơi nha, ai có % lợi nhuận cao thì xếp hạng cao . 644% lợi nhuận là cao thủ rồi , không phải dạng vừa đâu.

Chúc mừng chúc mừng!
Thánh nào giỏi đăng ký nhảy vào mà thi...
Người ta thi đạt giải cũng bình luận ngược chiều!. Giỏi tự vào mà chiến...Thánh phán là giỏi!. Đây là cuộc thi không phải 1 ngày ông dành được bao nhiêu mà là 1 tháng ông lợi nhuận bao nhiêu nhé các thánh. Đây là cuộc thi "Ma da zông" chứ không phải "Lước chút" nhé mấy thánh!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 53 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên