Với Report này thì không biết tác giả còn sống không nữa?

ForexGà

Active Member
348
2,114
Chào anh em TraderViet

Bài đầu tiên của Gà trên TraderViet, mong các bạn góp ý

Gà tuy chỉ là một trader nghiệp dư, chuyên demo và đánh 0.01 thôi nhưng là một facebooker chuyên nghiệp với thâm niên 6 năm lướt face cường độ 3-4 tiếng mỗi ngày.

Với trình face như vậy, Gà thấy hiện nay các anh em trader VN mình đang show tài khoản khá dữ dội, mà lạ là toàn các bạn trẻ trẻ, tầm 25-27 là cùng, mà toàn ăn lớn với tài khoản nhỏ. Nhìn rất khoái. Gà cũng chỉ ước gì được như mấy bạn mấy em.

Tuy nhiên hôm bữa có ông anh gửi cho cái report dưới đây và ổng ghi là của 1 trader show trên facebook. Thực sự xem xong thì gà cũng chỉ mong đây là đồ dỏm hoặc đồ demo, chứ nếu là đồ thiệt thì thật là căng cho bác chủ. Các bác cùng xem nhé

Trong thời đại mà các report đều thắng thì report bác này quả là hàng lạ, vì ai cũng show hàng ăn, mà bác lại chơi hàng thua. Như kiểu trong giới ca sỹ toàn bọn hot boy hot girl thì lại có 1 cô ca sỹ răng hô và cao có 1,1m vậy

Tuy nhiên, như gà đã nói, nếu thực sự bác chủ lỗ cỡ này thì vấn đề khá lớn vì số tiền đó khoảng 1 tỷ lận, không dễ kiếm. Và hi vọng bác chủ là người khá giả tý, chứ nếu là tiền vay mượn thì càng vất vả

Gà xin Admin úp bài này ra trang chủ để cảnh báo anh em luôn, đừng chơi ngược sóng và cãi lời thị trường như bác chủ kẻo oan mạng có ngày.

Rất mong có bác chủ xuất hiện và xác nhận bác vẫn bình yên hoặc đây là report demo.

Qua giờ chưa thấy VNexpress đăng tin có ai nhảy cầu nên Gà tạm thời yên tâm là bác chủ chưa tới nỗi. Còn nếu bác lỡ tự sát kiểu lạ mà báo chí không phát hiện được thì Gà cũng thua

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Chắc Demo thử SL thôi chứ nó có 50k đánh có 1-2 lot còn lâu mới cháy thậm chí thả rông chốt lệnh vẫn lãi thì sao nó phải SL làm gì.

rất mong anh em tìm ngay bác chủ tài khoản này để:
1. Xin số phone đặng mà bác có vào lệnh thì báo anh em để anh em vào ngược lại
2. Nếu như bác FX9327 nói là robot thì cũng nên hùn tiền mua con rô bốt xiên trượt, cài nó trên nền demo, rồi thì cứ vào lệnh là mình làm ngược lại.
-> đảm bảo giàu nhanh

Chúng ta hãy nhìn vào thời gian đặt lệnh. Trong vòng chưa tới 1 phút đã đặt được mấy chục lệnh.

rất mong anh em tìm ngay bác chủ tài khoản này để:
1. Xin số phone đặng mà bác có vào lệnh thì báo anh em để anh em vào ngược lại
2. Nếu như bác FX9327 nói là robot thì cũng nên hùn tiền mua con rô bốt xiên trượt, cài nó trên nền demo, rồi thì cứ vào lệnh là mình làm ngược lại.
-> đảm bảo giàu nhanh
Cùng quan điểm với bác, nếu bác nào có con ea có tỉ lệ chết cao như thế này thì nhắn em với, để em xin về trade ngược :rolleyes:

Có ji đâu thanh niên này nhà có điều kiện nhưng chắc ms tập đánh nên đánh theo lệnh cậy nhiều vốn giá cứ trôi thì lại bồi thêm lệnh đến lúc to quá r ko muốn cắt lỗ nên đâm theo lao và chết 1 loạt nên hết margin cắt hết đồng loạt , kiểu đánh của thanh niên này cho thấy chắc ms tiếp cận FX đc và tháng

mà cái rp này là tài khoản real của forex.com đó ko phải demo đâu, cái rp này là nó gửi vào email chứ ko phải trên phần mềm nên nếu ko PTS thì chắc chắn là thật

Em vẫn còn sống bác nhé, chỉ có điều là chuyển từ trader sang bread seller thôi. Bác nào sáng đi làm nhớ qua ủng hộ em một ổ nhé.

Chắc chắn cậu này chơi trên sàn fgmarket, tôi đã mất 5k trên sàn đó vì cũng bị nó dụ chơi, rồi nó cứ phán như bố tướng là vào lệnh, rồi mặc kệ mày sống chết. lúc sắp call thì nó alo bảo vào thêm tiền để cứu không bị call. Sau đó lại tiếp chiêu bài "Đáp sát tài chính" - nghĩa là vào gấp đôi để cứu lệnh trước....và thế là chỉ ngồi chờ tài khoản cháy...lại gọi điện....lại nạp tiền....
Phải nói là bọ đó thật VÔ NHÂN ĐẠO, vẫn biết là mình tự tay vào lệnh, nhưng là một IB phải có tâm, người chơi có thắng chúng nó mới có cái ăn lâu dài. Chúng nó đã không biết gì thì đừng tư vấn để người chơi tự học hỏi. Sau vụ 5k cháy tôi mới biết đến diễn đàn này và kể từ đó mới bị lỗ có 200$.
Mong ae trên diễn đàn có kinh nghiệm trander chia sẽ nhiều để ae mới chơi như tôi không bị chúng nó THỊT như trường hợp của tôi và bạn có TK show trên đây.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 91 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên