1. [Voọc Code MQL4] Series hướng dẫn code MQL4

[Voọc Code MQL4] Series hướng dẫn code MQL4
    02/10/2018
    6,635 lượt xem
    Kentim

Kentim

9
    2
    Cafe Forex bài này.
  2. Bác Hunger Trader và anh em cho em hỏi với. Liệu có thể code EA vào lệnh theo alert của indicator khác được không? Kiểu như khi indicator báo chuông alert thì EA vào lệnh.

3. Kentim

Kentim

9
    2
    Lâu quá không thấy bác @HungerTrader phát tiếp seri voọc code.

4. Chào bác @HungerTrader

Cám ơn bác đã lập ra seri vooc code này nhờ đó mà mình đã có thể tự mày mò và viết được robot theo ý tưởng của mình (mình cũng đã tự mày mò trước đó mà không thể làm được).

Hi vọng Bác có thể dành thêm chút thời gian để tiếp tục những video vooc code chia sẻ cho các anh em TraderViet cùng nhau học hỏi.

Chúc bác năm mới nhiều sức khỏe và thành công!

No SL Trading bài này.
  5. Em là newbie em đang học viết code EA về Ichimoku. A cho em hỏi giờ muốn lấy giá trị của senkouspan_A và senkouspan_B tại cây nên 26 thì viết ntn nào ạ? Nếu anh viết luôn hộ em đc thì càng tốt ạ.
    Thanks anh.

6. aliba3

aliba3

87
    90
    về cơ bản là làm được bạn nhé, nếu không có code gốc của nó thì phải nắm dc các điều kiện để nó báo alert

7. admin cho em hỏi. em đang dùng terminal trên cặp EURGBP em muốn gọi các cặp EU, GU, UCHF như code này đã được chưa?
    upload_2019-3-15_19-10-15.

8. Chủ đề đang nói về mql4 mà bạn hỏi về mql5

9. mình code trên Mql4 mà, hệ thống không báo lỗi, khi blacktest cũng thấy có hiệu quả như ý tưởng. Nhưng điều kiện của indicator dùng cặp GU thì nó không có tác dụng.

Đang tải...