VTV tiếp tục bóc gỡ công ty lừa đảo bán EA cỗ máy in tiền trọn đời với giá $1000

VTV tiếp tục bóc gỡ công ty lừa đảo bán EA cỗ máy in tiền trọn đời với giá $1000

captainfx

Editor
Trial mod
2,022
13,193
Chào các bác

Chắc các bác đã xem 2 clip trước về lừa đảo đa cấp bán EA giao dịch tự động chỉ số chứng khoán Mỹ S&P 500 đã được Đài truyền hình Việt Nam VTV đưa lên hồi đầu tuần. Hôm nay, VTV đã có số thứ 3 về chủ đề này

Trong Clip này sẽ có nhiều cái vui như thưởng vàng cho người mua EA cỗ máy in tiền tự đông, giảm giá đặt cọc xuống còn 1 triệu đồng, sau xuống còn 500k đồng. Giá tuột nhanh như huyết áp vậy.

Xem đi để thấy đầu tư tài chính bằng EA rất vui và đơn giản.

Nếu các bác chưa xem 2 phần trước thì đây:

Đọc thêm:

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thím áo đỏ chứng tỏ đa cấp, phục mấy chú mấy thím này cái khoản hô hào động viên lừa tình mấy bô lão già. Chỉ khổ các bậc bô lão già rồi thiếu hiểu biết đem tiền dưỡng già vào cái đa cấp đầu tư này.

Em hỏi thật các bác nghe con bình luận viên của vtv nó nói có sự mâu thuẩn và định hướng ko , hôm trước cũng chụp mũ , nay cũng chụp mũ. Đồng ý hình thức này có nguy hiểm cho cộng đồng nhưng vtv nên đưa tin và biên tập một cách trung thực còn lại để cộng đồng đánh giá, rồi thêm con dẫn chương trình chốt lại nữa. Vãi cả linh hồn
P/S: Không phải em binh tụi bán EA mà đi chửi VTV nhé!

Em hỏi thật các bác nghe con bình luận viên của vtv nó nói có sự mâu thuẩn và định hướng ko , hôm trước cũng chụp mũ , nay cũng chụp mũ. Đồng ý hình thức này có nguy hiểm cho cộng đồng nhưng vtv nên đưa tin và biên tập một cách trung thực còn lại để cộng đồng đánh giá, rồi thêm con dẫn chương trình chốt lại nữa. Vãi cả linh hồn

Chắc người nhà của em BTV cũng mua EA đợt này nên em hơi bực

thầy phán về con voi ra sao kệ thầy chứ

Xem mà thấy buồn cho những người lớn tuổi, mấy bác mấy cô đó chắc lớn tuổi rồi không tiếp xúc với internet hay mạng mẽo gì nhiều để có thời gian tìm hiểu về mấy cái này, thiếu hiểu biết chỉ có mất tiền oan thôi.

vãi đạn. Mình nghĩ ngta có EA ngta có quyền bán,,, việc mua hay ko là chịn của khách hàng. Nhưng quan điểm cá nhân,, mình thật sự hiểu EA mới chơi nó. Còn mấy em BTV chắc phải chạy doanh số thời gian nên dùng từ hơi bay bổng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 59 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,792 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,533 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên