We are not gamblers, we are traders - Trade cùng 50Pips

Bữa giờ em mới vào đây lại và em thấy chị Q bỏ Topic là đúng thôi. Trong TraderViet này chẳng học hỏi được gì cả và đặc biệt chị Q từ vị thế của một người chia sẻ. Và chưa nói đến nhiều thành phần củ chuối nữa. Topic này là topic duy nhất e theo dõi và em cảm nhận thật sự là nên bỏ luôn. Vì chị Q chẳng việc gì phải đau đầu cả. Cứ trade rồi kiếm tiền thôi. Chẳng việc gì phải chia sẻ trong khi việc đó chẳng có lợi ích gì cho mình mà thậm chí còn bị chửi ngược nữa kìa.
Vào đây chém gió thì được chứ em chưa bao giờ học được một kiến thức nào trong những bài trong hệ thống giao dịch =))). Ngồi thảo luận với bạn bè còn phát triển nhanh hơn lên đây cmt trao đổi hệ thống.
Bạn bè và các ông anh em mà giỏi Forex không có bất cứ ai vào TraderViet này đọc bài ngoại trừ em hay vào chém gió mặc dù họ kiếm từ Crypto, Forex, Chứng khoán rất nhiều tiền.
Thích thì vào Forexfactory hay babypips,vvv chứ vào đây, nhiều ông TOXIC vãi cả hàng trong khi bản thân nhiều lúc chả có gì cả.

cá càng to thì càng bơi tĩnh lặng dưới sâu.
Bữa giờ em mới vào đây lại và em thấy chị Q bỏ Topic là đúng thôi. Trong TraderViet này chẳng học hỏi được gì cả và đặc biệt chị Q từ vị thế của một người chia sẻ. Và chưa nói đến nhiều thành phần củ chuối nữa. Topic này là topic duy nhất e theo dõi và em cảm nhận thật sự là nên bỏ luôn. Vì chị Q chẳng việc gì phải đau đầu cả. Cứ trade rồi kiếm tiền thôi. Chẳng việc gì phải chia sẻ trong khi việc đó chẳng có lợi ích gì cho mình mà thậm chí còn bị chửi ngược nữa kìa.
Vào đây chém gió thì được chứ em chưa bao giờ học được một kiến thức nào trong những bài trong hệ thống giao dịch =))). Ngồi thảo luận với bạn bè còn phát triển nhanh hơn lên đây cmt trao đổi hệ thống.
Bạn bè và các ông anh em mà giỏi Forex không có bất cứ ai vào TraderViet này đọc bài ngoại trừ em hay vào chém gió mặc dù họ kiếm từ Crypto, Forex, Chứng khoán rất nhiều tiền.
Thích thì vào Forexfactory hay babypips,vvv chứ vào đây, nhiều ông TOXIC vãi cả hàng trong khi bản thân nhiều lúc chả có gì cả.
Trước khi ra đi, bác có thể cho ae xem myfxbook để ae lấy năng lượng được k? Cảm ơn bác.

Trước khi ra đi, bác có thể cho ae xem myfxbook để ae lấy năng lượng được k? Cảm ơn bác.
Mình đánh demo không à =)))) thì lấy đâu ra myfxbook. Sống ảo cũng mệt lắm chứ không phải không mệt đâu. Nên chỉ dám lâu lâu lên like vài bài chứ có dám chém gió gì đâu kkk.

Bác cứ lịch sự làm cái gì .
Nghe đủ thứ "tốt đẹp" hàng ngày trên tt đại chúng rồi.
Cái thứ cntb giãy chết đến nơi, nên sẽ nói thật.
Đụng đến tiền, nên nói thật để bao ace trân TraderViet đã nếm trải được xác nhận.
Nói phét với quy mô từ m1 đến w1, từ ptcb đến ptkt, từ ck đánh lan sang forex và crypto, từ nến sang indicators...đem cả FF và BBP ra dọa luôn, ghê!

Chia buồn vì bác có vài 3 đứa con nít ranh cũng không dụ khị được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu các tráng sĩ muốn cãi nhau, đấu tố hoặc bôi đất nhét giẻ vào mồm nhau cũng ok thôi không vấn đề gì cả. Tuy nhiên để lịch sự như các quý ông thôn ta thì tôi đề nghị các bạn hãy lập topic riêng, khi đó có thể mang nhân phẩm của nhau ra nhậu thế nào cũng được. Topic này tôi nghĩ để chia sẻ và lắng nghe cách phân tích hoặc thảo luận kết quả chứ không phải chỗ để rỉa róc nhau.

Mong các tráng sĩ hồi tâm chuyển ý làm lại cuộc đời.

Thân mến! Chụt chụt

Hôm nay vào tìm 50crazy là không thấy, chỉ gặp mấy anh đang chọt nhau, buồn quá đi ra.

Quỳnh quay lại rồi đây các bạn ạ huhuhu

Thời gian qua lý do chính yếu là vì Quỳnh gặp sự cố về gia đình, đợt ra tết hỏng laptop nữa nên ko tập trung trade được. Thứ 2 nữa là có vài thành phần đâm thọt ghê quá làm Q nản chí 1 thời gian. Thật sự xin lỗi các bạn follow topic, Quỳnh ko bỏ rơi các bạn nữa đâu : (((

Bây giờ Q back lại hy vọng nhận đc sự cảm thông của các bạn và mình tiếp tục chinh chiến tiếp trên con đường forex.

Bạn nào còn quan tâm topic đi ngang qua thả cái comment nào !!

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu bạn chủ topic bỏ đi luôn thì khg có lạ. 4 năm trade trong im lặng, bây giờ lên núi lại trade 1 mình cũng có sao.
Một số gương mặt bạn thấy lờn, không thèm chấp nữa. Rồi một thời gian họ sẽ ra đi. Market chôn vùi họ, khg thì cũng nửa tỉnh, nửa mê tội nghiệp. Nhưng số mới xuất hiện, sản sinh ra đông như nấm sau mưa ...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 58 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên