WELTRINH ưu tiên thành viên Trader Viet

Weltrade

Active Member
30
20
Trong thời gian đại diện cấp cao nhất của FxPC làm việc tại HCM. Chúng tôi nhận thấy AE Trader Việt chúng ta đều cơ bản yêu quý Trinh. Đặc biệt mấy AE hay trốn vợ đi off để cùng bạn trai em Trinh chém gió. Vì vậy FxPC quyết định chế nhãn hiệu mới WELTRINH ( Welcome Trader Go To Trinh) với hàm ý ủng hộ AE tìm kiếm sản phẩm đẹp + nuột để phục vụ công việc Trading( làm ăn + giải trí). Nhiều Khi trộm nghĩ Weltrade cứ duyên duyên với AE Trader thế nào ý.

WELTRINH hỗ trợ AE 1 bước nhỏ khởi đầu cho con đường vạn lý trường TRINH bằng tài khoản Welcome Bonus 50$. Phần đường còn lại anh em tự bước tiếp nhé. Những AE nào đến đích cùng Trinh hãy Review cho 10k AE cùng hóng nhé.

Nhanh tay đăng ký để bắt đầu ngay thôi:

1. Bạn vui lòng: Mở tài khoản Weltrade và xác minh đầy đủ theo hướng dẫn.

2. Nộp mới tối thiểu 200$ kích hoạt tài khoản Weltrade Pro và nhận quà 50$. Hoặc chỉ cần nộp mới 1$ vào Safe để nhận quà 30$. 200$ có thể rút ngay chỉ cần để lại tối thiểu 1$.

3. Gửi cho chúng tôi: Email đăng ký của bạn qua Tin nhắn trên Fanpage hoặc Livechat trên trang chủ. Chúng tôi sẽ tặng quà trong vòng 1s- 24h làm việc.

Lưu ý: tham khảo và tuân thủ hợp đồng khách hàng. Số lượng Quà tặng có hạn sẽ cập nhật dưới comment. Điều 12 của HD quy định về Welcome Bonus. Hotline: 0886 864 555

Chúng tôi sẽ tặng 50$ trong vòng 1s đến 24h làm việc. Mã voucher sẽ gửi cho bạn qua email. Cách nhập mã Voucher: Qũy---> Nạp tiền---> Weltrade Voucher---> Chọn tài khoản Micro---> Nhập mã.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Từ hôm Ofline TraderViet, mở TK được Free 50U, đến hôm nay được 150U, rút liền 100qua bảo kim, 1h có tiền nói chung ok - From zero to 100 đô nên QC dùm Weltrade
Ahihi quá tốt. Chúc bác GD tốt. Có gặp Trinh thì bác cho AE gửi lời hỏi thăm nhé.
Ps: để làm ăn lâu dài khi rảnh bác bớt chút time đọc hợp đồng nha. :D

Vâng đúng như vậy. Bạn có tài khoản rồi thì hãy kiểm tra full xác minh. Nếu full xác minh rồi DEP 1$ vô safe ( két an toàn) rồi báo cho weltrade là sẽ đc ngọc trinh tặng quà nhậ.
Thanks, mình vừa nạp 1$, weltrader tặng 30$ là mình giao dịch tối nay luôn

mình đã đăng ký và xác minh thành công, nhưng ko thấy có bước xác minh phụ là sao nhỉ

mình đã xác minh thành công, nạp 5$ nhưng ko thấy có báo thưởng vậy. Hay cần phải làm thêm bước nào nữa vậy bạn?

Thanks, mình vừa nạp 1$, weltrader tặng 30$ là mình giao dịch tối nay luôn
Mã Client id của mình là 312888
Mình đã có tk rồi và vừa nạp 1$ vào safe, tk của mình là email [email protected].
Sáng nay trụ sở sẽ gửi quà đồng loạt. Rất nhiều AE đc nhận nha.
Bác check mail trong vòng vài H kể từ cmt này nhé. Còn các anh em DK sáng nay có thể nhận được trong chiều nay hoặc tới sáng t2 tuần sau.

HD có gì đặt biệt vậy bác,em nghĩ nó cũng giống giống mấy sàn khác, em làm biết đọc quá,
Hợp đồng bản tiếng Việt full bác nè: hợp đồng khách hàng.

Hợp đồng có chút cân cấn: 4.14. Công ty có quyền hủy bỏ đơn hàng trong thời gian ít hơn 2 phút. AE lưu ý, tốt nhất ko nên GD dưới 2 phút. Weltrade không cấm nhưng không khuyến khích.

Điều 12 quy định việc rút thưởng bonus: Yêu cầu GD sau 30 ngày và sau 200 Lot. Tuy nhiên bác GD chưa đủ 30 ngày vẫn đc rút. Như vậy bác hãy hiểu rằng điều 12 chỉ dùng để chống lại đội chơi chuyển giá ( chơi bẩn) chứ AE cứ GD binh thường thì Weltrade sẵn lòng cho rút phần lời một cách dễ dàng.

Về hợp đồng còn nhiều điều khác tốt nhất bác đọc qua 1 lượt để AE làm ăn lâu dài.

Riêng phần rút tiền bình thường rất nhanh nhưng có thể có chậm do hệ thống thanh toán thì AE cũng đừng vội loạn lên.

Nói chung để tìm hiểu Trinh vài lời khó nói hêt mong rằng đường dài AE sẽ đi cùng nhau nha bác. :D

mình đã xác minh thành công, nạp 5$ nhưng ko thấy có báo thưởng vậy. Hay cần phải làm thêm bước nào nữa vậy bạn?
Bác vui lòng :" 3. Gửi cho chúng tôi: Email đăng ký của bạn qua Tin nhắn trên Fanpage hoặc Livechat trên trang chủ. Chúng tôi sẽ tặng quà trong vòng 1s- 24h làm việc."
bác có thể gửi email ở đây cơ mà lộ thông tin em ko chịu trách nhiệm nhé. <3

Hợp đồng bản tiếng Việt full bác nè: hợp đồng khách hàng.

Hợp đồng có chút cân cấn: 4.14. Công ty có quyền hủy bỏ đơn hàng trong thời gian ít hơn 2 phút. AE lưu ý, tốt nhất ko nên GD dưới 2 phút. Weltrade không cấm nhưng không khuyến khích.

Điều 12 quy định việc rút thưởng bonus: Yêu cầu GD sau 30 ngày và sau 200 Lot. Tuy nhiên bác GD chưa đủ 30 ngày vẫn đc rút. Như vậy bác hãy hiểu rằng điều 12 chỉ dùng để chống lại đội chơi chuyển giá ( chơi bẩn) chứ AE cứ GD binh thường thì Weltrade sẵn lòng cho rút phần lời một cách dễ dàng.

Về hợp đồng còn nhiều điều khác tốt nhất bác đọc qua 1 lượt để AE làm ăn lâu dài.

Riêng phần rút tiền bình thường rất nhanh nhưng có thể có chậm do hệ thống thanh toán thì AE cũng đừng vội loạn lên.

Nói chung để tìm hiểu Trinh vài lời khó nói hêt mong rằng đường dài AE sẽ đi cùng nhau nha bác. :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,390 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,052 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 147 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên