Win trade

vuduclongbacninh

Active Member
135
56
mời mọi người chia sẻ cách quản lý vốn

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Có cách quản lý vốn nhân 400% lợi nhận tháng này :))
Có ai lấy k?? 400 và hơn thế nữa

Nói có sách mách có chứng nhé bạn. Ngay trên TraderViet luôn nhé. Nuốt đi bác.
https://traderviet.org/threads/chie...1-thang-danh-cho-binary-options-traders.5701/

Trời ơi, bạn ơi hãy đọc kỹ đi bạn. Cái gọi là chiến thuật quản lý vốn này thì 1 đứa nhóc học xong lớp 10 nó cũng có thể tính ra được mà. Nhưng nó cần phải có chữ NẾU to đùng nhé bạn.
Tất cả những cái gọi là quản lý vốn mà tác giả bài viết này dùng đó sẽ chẳng bao giờ có thể là hiện thực NẾU không có 1 hệ thống trade thắng liên tục và ổn định với tỷ lệ win cao. Ở đây tác giả nói đến Binary Option thì mình khẳng định là tỷ lệ trade lãi 20%, 10 lệnh thắng 6 thua 4 cũng đã là 1 tỷ lệ lợi nhuận lớn rồi.

VẤN ĐỀ ở đây mình đang nói đến là không có hệ thống nào có thể giúp chúng ta có được cái tỷ lệ win rate đó cả bạn ah. Tỷ lệ 60% win là 1 tỷ lệ rất khủng khiếp đấy.

Mấy cái quảng cáo chiến lược 90% chính xác gì đó thì toàn là lừa đảo thôi cái này chắc bạn biết rõ rồi.

Ngoài ra, nếu có hệ thống như vậy, ở đây mình nhấn mạnh là nếu có nhé, thì con số 400%/ lợi nhuận 1 tháng cũng sẽ không thể nào duy trì như vậy được vì Binary Option nó hoàn toàn khác với Forex về cách thức trade.
Ví dụ khi bạn có 10 triệu USD. Bạn sẽ không bao giờ kiếm được 40 triệu USD trong 1 tháng đơn giản là vì chính tụi Binary Option nó cũng không có đủ tiền mà trả cho bạn.

Nói cách dễ hiểu hơn, nếu có hệ thống trade lãi kinh khủng như vậy tồn tại thì các sàn Binary Option sẽ tanh bành sạch sẽ trong vài tháng.

Trời ơi, bạn ơi hãy đọc kỹ đi bạn. Cái gọi là chiến thuật quản lý vốn này thì 1 đứa nhóc học xong lớp 10 nó cũng có thể tính ra được mà. Nhưng nó cần phải có chữ NẾU to đùng nhé bạn.
Tất cả những cái gọi là quản lý vốn mà tác giả bài viết này dùng đó sẽ chẳng bao giờ có thể là hiện thực NẾU không có 1 hệ thống trade thắng liên tục và ổn định với tỷ lệ win cao. Ở đây tác giả nói đến Binary Option thì mình khẳng định là tỷ lệ trade lãi 20%, 10 lệnh thắng 6 thua 4 cũng đã là 1 tỷ lệ lợi nhuận lớn rồi.

VẤN ĐỀ ở đây mình đang nói đến là không có hệ thống nào có thể giúp chúng ta có được cái tỷ lệ win rate đó cả bạn ah. Tỷ lệ 60% win là 1 tỷ lệ rất khủng khiếp đấy.

Mấy cái quảng cáo chiến lược 90% chính xác gì đó thì toàn là lừa đảo thôi cái này chắc bạn biết rõ rồi.

Ngoài ra, nếu có hệ thống như vậy, ở đây mình nhấn mạnh là nếu có nhé, thì con số 400%/ lợi nhuận 1 tháng cũng sẽ không thể nào duy trì như vậy được vì Binary Option nó hoàn toàn khác với Forex về cách thức trade.
Ví dụ khi bạn có 10 triệu USD. Bạn sẽ không bao giờ kiếm được 40 triệu USD trong 1 tháng đơn giản là vì chính tụi Binary Option nó cũng không có đủ tiền mà trả cho bạn.

Nói cách dễ hiểu hơn, nếu có hệ thống trade lãi kinh khủng như vậy tồn tại thì các sàn Binary Option sẽ tanh bành sạch sẽ trong vài tháng.
Phần trả lời của mình có nói rõ là cách quản lý vốn nhé! hoàn toàn k đề cập gì đến các vấn đề khác! Tất cả là do bạn suy luận ra

Nói và làm khác nhau rất nhiều . Nghĩ và làm còn khác nhau nhiều hơn . Nếu nói tới 1 quản Lý vốn bất kì . Nó đều vẽ ra 1 bức tranh hữu tình . Còn khi trader nó lại cho kết quả khác

Zô coi cuộc thi demo của imex kìa, gần 12k% trong 1 tháng, 400% nhằm nhò gì....

Thì thố thì mình cũng 2 lần ẵm giải forexball rồi . Check lại các bài đăng trong nhóm này . Mà đến giờ đã lên cơm cháo đâu

Đính kèm

430.1 KB · Xem: 3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,888 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,682 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 183 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên