(World Cup) Mời anh em dự đoán kết quả chung kết World Cup 2018 có thưởng vui vẻ

(World Cup) Mời anh em dự đoán kết quả chung kết World Cup 2018 có thưởng vui vẻ

Khóa sổ mục này nhé các bác. Hết hiệp 1 đang là 2-1 cho Pháp rồi.

4-2 cho Pháp, như vậy không có anh em nào đúng hết :p
Kèo này k có ai nhận thưởng :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chốt tỷ số chung kết là 4-2 nhé các bác. Bitcoin đóng cửa hôm nay bên Bitfinex là 6381

tỉ số không tưởng, ai nghĩ đến 4-2 được cơ chứ. chúc mưng bâc Duong Huy đã giữ lại được giải thưởng

Hai bác dự đoán đúng giá BTC 6380 là bác @Nam tai và bác @Trung1987. Bác @Nam tai sẽ được thưởng vì đoán đúng và sớm hơn. Haha tự sướng xíu :D. K ngờ trận đấu mở và nhiều bàn tới vậy :p
Công nhận năm nay chung kết WC hay. Tiếc cho Croatia đá hay mà không có sát thủ. Pháp có chú Mbappe và chú Pogba xuất hiện quá đúng lúc.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên