Xã hội nghĩ gì về bạn khi làm nghề buôn tiền

Làm mọi thứ trở nên hoàng tráng nhưng bên trong thì ruột rỗng tuếch chẳng có gì.

32t bắt đầu rơi vào vòng xoáy cuộc đời ..lo lắng cho tương lai cuộc sống ngày mai sau..rồi sẽ sống sao khi tuổi đã cao nhung thực sự kinh nghiệm bon chen với đời bằng 0..tiền vơi dần và đến lúc bạn làm gì cũng sai ..,, 1 chuỗi sai kéo dài trong khi ko còn làm ra tiền nữa lại còn mất mát thua lỗ .. chục năm qua là 1 chuỗi những may mắn bất tận và giờ là 1 chuỗi xui xẻo để cân bằng lại sao... ngày mai tôi sẽ sống sao đây

Cái trò trading nó nguy hiểm là được được mất mất không có tích lũy. Nhiều ông cứ lấy cái việc trading đi so sánh với kinh doanh, rặt 1 lũ ảo tưởng. Đánh bạc nó khác với buôn bán, đều là có rủi ro nhưng buôn bán nó có yếu tố tích lũy về vốn, tích lũy về kinh nghiệm, tích lũy về quan hệ...thất bại nhiều thì sẽ tích lũy đc nền tảng bền vững. Còn trading thì chả tích lũy gì, cháy tk có thằng nào giúp cho mình vay tiền để chơi không. Nói buôn bán làm ăn thì nó cho, chứ để forex coin bo thì next nhanh. Bị mark đốt cho chục cái tk thì tích lũy đc kinh nghiệm gì không, xin thư market nó còn 1001 cái mới để mà vả nhé, ở đó mà pp với kinh nghiệm. Tóm lại bạn nào giỏi đánh bạc thì mới hợp nghề này, còn đâu dính vào chỉ toàn là đau khổ.
chính xác ..nghề phụ thì đc chứ nuôi thân bằng cái này nghe khó...20-30t chơi thoải mái ..đên trên 30 là giai đoạn khác// sức khoẻ suy kiệt ..thời thế thay đổi .tư duy lạc hạu ..mọi thứ bắt đầu đi xuống ..quay về với xa hội thì kinh nghiệm bon chen bằng 0 ..ngày mai ta sẽ ra sao

cha me nghi : thằng lông bông
bạn bè nghĩ : đa cấp chém gió
hàng xóm và người xa lạ : thằng cờ bạc
thắng thì ko sao thua sml thì tóc dựng lên ..râu dài ra ..mắt lõm má top mông teo ..thiẻn hạ nghĩ vè mình đấy ..thâm niên chục năm với nghề chỉ an và ngồi quán xá ..
Quan trọng là kiếm đc tiền thì chọn, chả quan tâm thiên hạ nghĩ gì, nghĩ về thiên hạ chi cho mệt. Chỉ sợ ko kiếm đc tiền mà lâm nợ thôi

Quan trọng là kiếm đc tiền thì chọn, chả quan tâm thiên hạ nghĩ gì, nghĩ về thiên hạ chi cho mệt. Chỉ sợ ko kiếm đc tiền mà lâm nợ thôi
kiếm đc chứ nhung được tiền là đc bao nhiêu ..mất lúc nào ai hay đâu..

Say hay không say nhưng có lẽ bác đã mất cho market rất nhiều rồi. Em đoán bây giờ đang là hành trình đi lấy lại những gì đã mất, nhưng trên đường thỉnh kinh lại hay gặp trắc trở do chưa quản lý được vốn đúng không?
lấy lại nhung gi đa mát hay mất luôn nhung gi còn lại đây

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên