Xài thẻ của Bank nào thì tốn ít phí khi nạp rút nhất?

hungatula

Active Member
73
40
Mình đang tính chơi sàn IC Market, mà bên đó ko cho xài visa của Vietcom. Ngặt cái là mình chỉ có visa của Vietcom :( nên giờ đang tính làm thẻ khác. Anh em nào chơi nhiều cho hỏi giờ nên làm thẻ của bank nào để tiết kiệm khi nạp rút nhất?

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Mình đang tính chơi sàn IC Market, mà bên đó ko cho xài visa của Vietcom. Ngặt cái là mình chỉ có visa của Vietcom :( nên giờ đang tính làm thẻ khác. Anh em nào chơi nhiều cho hỏi giờ nên làm thẻ của bank nào để tiết kiệm khi nạp rút nhất?

Bạn thử dùng Neteller xem sao, mình đang chơi ở ICMarket và cũng dùng visa của VCB, khi nào cần deposit mình deposit từ Visa vào Neteller tất tật vào khoảng 23.6k/1$. Sau đó dùng Neteller deposit vào ICMarket, rút thì rút về Neteller không mất phí, rồi từ Neteller mình lại đem bán với rate khoảng 23k/1$

Eximbank hoặc ACB đều ok

Bác muốn ít tốn phí thì qua mmo4me.com vào mục money exchange, tìm các exchanger rồi mua netteler, skrill hoặc webmoney. Mastercard của Timo là ít tốn phí nhất (0% phí quy đổi ngoại tệ), ACB là mắc nhất

Ban ra vcb lam them the Martercard la xong,nap rut bt . M cug dung cac kieu roi va thay dung nap rut ve bank la ok nhat. va nho mo them cai tk U cua bank de sau nay tien lai cothe rut duoc

Bác @thangco cho e hỏi rút từ Net về banh (phải là khoản đồng hay tk ngoại tệ) và phí rút của eximbank ntn .mong bác hồi âm
Cái này nó lại tuỳ ngân hàng, như Eximbank hay VCB thì nó đòi hỏi phải dùng tài khoản ngoại tệ.
Nhưng ACB thì lại có thể dùng tk đồng cũng vẫn được . Còn các ngân hàng khác mình không rõ. Bạn có tk ở ngân hàng nào thì tốt nhất hỏi thẳng ngân hàng đó là chắc ăn nhất

Cái này nó lại tuỳ ngân hàng, như Eximbank hay VCB thì nó đòi hỏi phải dùng tài khoản ngoại tệ.
Nhưng ACB thì lại có thể dùng tk đồng cũng vẫn được . Còn các ngân hàng khác mình không rõ. Bạn có tk ở ngân hàng nào thì tốt nhất hỏi thẳng ngân hàng đó là chắc ăn nhất
Cam on bác. Vay lam thẻ acb moi dc. Vì e ra eximbank e hỏi rút về phí ntn noa bảo k biết ví Net chỉ biết ví Momo của nó thui (((( thế bo tay rùi. Hoi như không

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 53 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 11 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 467 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,553 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên