Xin các bác giải đáp về mua bán usdt trên Binance

wanting252

Member
23
23
Em đang muốn mua/bán usdt trên Binance nhưng vẫn còn 1 số thắc mắc, mong các bác giải đáp ạ:
1, Đây có phải là Binance p2p không ạ?
2, Mục Bank account khi muốn bán usdt có bắt buộc phải là tài khoản usd hay vnd cũng được?
3, Phí mua bán trên này tính như thế nào ạ?
Em tìm trên web nhưng không có :-(
[Broken External Image]:https://ibb.co/2gxBPBR

Đính kèm

140.4 KB · Xem: 6

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la
muốn trade trên binance thì bác mua coin trên remitano xong chuyển qua cho gọn, chứ nạp tiền visa hay bank mua e thấy phí nó cao quá. còn phí binance là 0.1%, remitano 1%. mà đt chỉ để xác thực thôi chứ k nên trade đâu, mất tiền k hay ấy

muốn trade trên binance thì bác mua coin trên remitano xong chuyển qua cho gọn, chứ nạp tiền visa hay bank mua e thấy phí nó cao quá. còn phí binance là 0.1%, remitano 1%. mà đt chỉ để xác thực thôi chứ k nên trade đâu, mất tiền k hay ấy
Bán thì sao hả bác? 0.1% em thấy ít mà @@ bank account khi bán thì usd hay vnd vậy bác?

Bán thì sao hả bác? 0.1% em thấy ít mà @@ bank account khi bán thì usd hay vnd vậy bác?
bán thì bác rút coin về lại sàn remitano thôi, xong thì bán coin ra đổi ra tiền vnđ thì rút bằng tk Vietcombank là dc. e nói 0.1% là phí giao dịch ấy, chứ phí bác dùng vnđ mua coin trên ấy cao kinh khủng khiếp lắm bác ơi

Chào bạn,mình hay mua usdt qua P2P trên binance, cái này chỉ hỗ trợ qua app điện thoại nha. Bạn đăng kí ví Fiat, kích hoạt bank và sau đó vô Fiat để mua. Ưu điểm: giao dịch rất nhanh, mua được giá cao, bán cũng rất nhanh (thường chưa đến 5p) và hiện nay Binance vẫn chưa tính phí giao dịch. Mình nghĩ tiên hơn mua trên remitano rất nhiều.

nó y như remi thội bác , giao dịch người việt với nhau hết có khung chat cho người mua và bán trong 1 giao dịch , yên tâm nhé rất tiện

Chào bạn,mình hay mua usdt qua P2P trên binance, cái này chỉ hỗ trợ qua app điện thoại nha. Bạn đăng kí ví Fiat, kích hoạt bank và sau đó vô Fiat để mua. Ưu điểm: giao dịch rất nhanh, mua được giá cao, bán cũng rất nhanh (thường chưa đến 5p) và hiện nay Binance vẫn chưa tính phí giao dịch. Mình nghĩ tiên hơn mua trên remitano rất nhiều.
Cứ nhập số tk ngân hàng vào hả bác, em thấy hiện ra cái mục Bank card number ko hiểu là stk hay số thẻ nữa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 989 Xem / 63 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,971 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên