Xin các bác Pro tài liệu về Indicator Elliot Oscillator?

socthofx

Member
12
3
Chào mọi người, chúc mọi người một ngày tốt lành. Em cũng đang chập chững tập tành thôi, "nằm vùng" đã lâu, nghiên cứu các chiêu thức anh em truyền lại khá nhiều, giờ bí quá đành vác mặt lên đây xin anh em hướng dẫn ít indicator. Như tiêu đề, ai có cho em xin với :(

Em cám ơn ạ?

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lần đầu tui nghe Elliot có oscillator. Elliot là phương pháp xác định sóng, oscillator là loại indicator có vùng quá mua/quá bán mà bạn. Nếu bạn cần tìm indicator elliot thì xem bài này.

@Khánh Trình có đó bác nhưng nó khá là tào lao chẳng khác gì MACD trên MT4 với lại tool AO của ông Bill williarm cách dùng tool đó @VuKhanh85 bac có thể search trên google nội dung về AO dùng nhưng thế nào thì elliot oscilattor dùng y chang như vậy chỉ cần chú ý ở bước sóng cuối thứ 5 thường tạo phân kỳ với AO.

chắc bạn xin sách về elliot hả, đây nhé :D
cần thêm thì cứ bảo mình nhé

Đính kèm

• Basic_Elliot_Wave.pdf
    90.9 KB · Xem: 293
  • Eleven Elliott Wave Patterns.pdf
    22.9 KB · Xem: 251
  • Elliott Wave Crash Course.pdf
    332.8 KB · Xem: 267
  • Elliott Waves - Advanced - Applying technical analysis in Elliot Waves.pdf
    2.6 MB · Xem: 378
Đại loại anh em ai biết kiếm giúp cái Edicator này: Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=konvREHelj4

Cám ơn anh em...Không phải là tìm chén thánh, mà làm tìm thêm công cụ hỗ trợ để thêm niềm tin khi ra quyết định...
Cám ơn anh em!!!
PS: Em tìm cái đếm sóng bên trên ý!!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 544 Xem / 18 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 241 Xem / 8 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 338 Xem / 27 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 356 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,667 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên