Xin các cao thủ BO chỉ giáo

hungtrinh

Member
9
5
Chào ae TraderViet.
Mình có cô bạn trade BO cùng đội nhóm bà mẹ bỉm sữa của cô ấy trên nagatrade.com. Bản thân việc trade BO thì mình cũng không có ý kiến gì. Tuy nhiên qua tìm hiểu mình thấy các cô ấy trade BO bằng cách nghe thầy đọc lệnh trên các nhóm Discord và Telegram. Trên các nhóm này họ có khẩu hiệu : kỉ luật bất bại hay thành công rồi tất bại gì đó. Cái này mình cũng không có ý kiến gì luôn vì thấy cũng đúng. Chỉ có điều làm mình không yên tâm chút nào khi họ đảm bảo những người trade theo thầy bằng cách nghe đọc lệnh chỉ cần bỏ 15 phút mỗi ngày là easy +2% tài khoản và nếu kỉ luật theo đúng thầy thì sẽ được bao cháy, hoàn lại toàn bộ vốn thua lỗ. Tìm hiểu trên fanpage Facebook thì tìm được những status mà đọc xong lòng đang hào hứng bỗng tụt hết cảm xúc luôn, như ảnh bên dưới :

Annotation 2020-03-16 141051.png

Đọc những status như này tự nhiên mắt thì thấy có gì sai sai mà mũi thì ngửi thấy mùi tanh tanh của máu kèm thêm mùi gì thối thum thủm mà không rõ là mùi của cái gì.
Lan man mãi mình tóm lại câu hỏi của mình mong các cao thủ BO nếu có rảnh rỗi tình cờ ghé qua topic giải đáp giúp mình là : Các bạn đã gặp trường hợp như này chưa, liệu đây có phải chén thánh giúp chị e bỉm sữa kiếm tiền đổi đời xây tương lai mà ae trader cần học hỏi ? Liệu cái linh tính chẳng lành của mình về tài khoản của chị e có phải là do mình có cài nhìn không tích cực không vì theo chị e thì việc kiếm tiền trên thị trường BO là rất dễ dàng và việc được thầy bao cháy tài khoản là việc hoàn toàn bình thường và tính nhân văn của việc đó thì bao trùm toàn thế giới thậm chí toàn vũ trụ ?
Rất mong nhận được sự góp ý chân thành của các bạn có kinh nghiệm vì mình thực sự không biết phải khuyên bảo cô bạn của mình như nào cả.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Haizz, mình chỉ là coder tép riu trên nền tảng Tradingview, bạn có thể xem profile của mình để xác nhận trình độ của mình nhé, và với cái trình tép riu ko phải cao thủ của mình, mình cũng mạo muội xin góp 1 câu hen: "vỗ béo rồi thịt".

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên