Xin các tài liệu hoặc video nghiên cứu chỉ báo bolinger band chuyên sâu?

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi bodautay, 12/04/2019.

1. Mình rất thích giao dịch với đường BB kết hợp với SO, xin các pro trong diễn đàn chia sẻ thêm tài liệu hoặc video chuyên sâu về BB và SO, để mình có dịp học hỏi thêm để hoàn thiện hệ thống giao dịch của mình. Cảm ơn mọi người trước!

3 Thủ Thuật Giúp Nâng Tầm Khả Năng Phân Tích Của Trader
    Price Action Swing Trading Với Kênh Giá (Price Channels) Và Cách Bắt Con Sóng Dài - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    Price Action - Cách Đọc Hiểu Câu Chuyện Thị Trường Và Mở Ra Lợi Nhuận Lớn
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 09/12-13/12
    Tản Mạn Về Sóng Elliott
    Đang tải...
  2. Bạn lên google tìm sách của Mr. Bollinger (từ khoá: John Bollinger - Bollinger On Bollinger Band.pdf), vì lý do bản quyền nên mình không thể kèm sách ở đây, chúc bạn nhanh chóng hoàn thiện chiến lược nhé, Bb thì bạn đọc cuốn này và tự hình thành nên chiến lược của riêng mình, các biến thể Bb chỉ phù hợp với chủ nhân của nó nên bạn hãy tự tạo ra biến thể của mình. Lucky trading!

3. Mình cũng tìm đc file rồi, mà toàn tiếng anh, mình lại ko giỏi tiếng anh kỹ thuật, lên google dịch thì ko chính xác mấy, hic..., bạn hiền có file dịch ko? cho mình xin với, thanks you và hậu tạ!

4. Cuốn này hình như chưa có bản việt ngữ đâu bạn, bạn có thể tag admin vào và đề cử traderviet store mua bản quyền và lên kế hoạch phát hành nhà, mà bạn đừng ngại đọc không hiểu, bạn cứ đọc, đọc và đọc, hãy đọc nó trước đã bạn sẽ thấy điều kỳ diệu :D Nice weekend!

5. Thanks bạn!

anhnguyen14 bài này.
  6. chào bạn,hiện tại mình đang sử dụng công cụ BB(14.2) và SMA(100) để phân tích cơ hội và qua quá trình làm quen với chúng mình đã thấy nó giúp ích trong giao dịch rất nhiều.Nó giúp bạn phân tích rủi ro trên các vùng giao dịch
    đây là kết quả ngày làm việc hôm nay của mình khi sử dụng chúng
    bạn có thể inbox mình để tìm thấy vùng giao dịch an toàn và bạn có thể đánh lãi kép được rồi!

Các file đính kèm:

7. Bạn cứ hỏi, nếu trả lời được tôi sẽ trả lời giúp
    Trên trader viet có bản tiếng anh và tôi là người up nó lên :)

8. demo vậy thôi , đánh real thì thằng iq chuyên làm giá chạy chậm . nên đánh lenh 15-30ph với nó nhé

9. Bác có thể chỉ giáo vài đường được không. Cảm ơn!

10. nến vượt lên trên đường ema + band mở rộng xác nhận trend thì đánh lên và ngược lại . đơn giản canh ăn 1-2 lệnh mỗi ngày được rồi cần chi chuyên sâu

Thangtran83mk1993dn bài này.

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 18,589 Xem / 1,072 Trả lời
  • Eagle1 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 17,547 Xem / 41 Trả lời
  • Theedgetrend trong Chuyện bên lề 597 Xem / 2 Trả lời
  • tanmailhuy1 trong Hệ thống giao dịch 3,632 Xem / 20 Trả lời
  • Trader vô danh trong Chuyện bên lề 1,635 Xem / 51 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    OctaFX
    BDSwiss Group
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap