xin code Renko cho amibroker

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi gatapbay2017, 03/12/2018.

1. bác nào có code hay afl Renko cho amirbroker giống hình này không cho em xin với,google mãi ko ra:(
    image. A2.

Lưu
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    Đang tải...
  2. cái này đâu phải renko, cái này là heiken ashi, bạn cũng có thể dùng thêm indicator zigzac để giúp định phương hướng cho dễ, nó giống renko renko như kiểu zigzac duỗi ra độ dốc lên dốc xuống bằng nhau.

gatapbay2017 bài này.
  3. cái indicator Renko ở dưới đó bác,em tìm thử 1 số cái mà add code nó ko chạy đc cứ báo lỗi tham số :(

4. gatapbay2017 bài này.
  5. renko là mấy cái box nó phải đều nhau

gatapbay2017 bài này.
  6. cảm ơn các bác đã trả lời.Cũng có thể nó nguyên lý dạng đó thôi em cũng ko biết tên chính xác nó là gì chắc họ code riêng chỉ báo này.

No SL Trading bài này.
  7. Mình đang có 1 bộ code amibroker tích hợp đầy đủ heiken ashi, sar, Fibo, bands, channel, đường trung bình động, tự động vẽ trend và đường xu hướng, ichimoku và bạn có thể hiệu chỉnh được chỉ báo mua bán theo chiến lược của bạn. Tuy nhiên có phí nhé bạn. cần thì để lại gmail mình gửi thông tin chi tiết cho

Các file đính kèm:

• sp1.
      Kích thước:
      107.3 KB
      Đọc:
      0
    • sp2.
      Kích thước:
      110.4 KB
      Đọc:
      0
    • Untitled.
      Kích thước:
      75.4 KB
      Đọc:
      0

Bình luận mới nhất

• Marvelking trong Chuyện bên lề 754 Xem / 16 Trả lời
  • Marvelking trong Thị trường CFD - Index quốc tế 156,126 Xem / 278 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 308,737 Xem / 2,744 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FT Markets
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    EightCap
    Capstone
    AxiTrader