xin con ea đặt tp-sl và dời sl

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi asinhieu, 27/02/2019.

1. Mình đang tìm con ea khi đặt lệnh thì nó sẽ đặt tp và sl theo số pip mình cài đặt đồng thời cài đặt thông số giá chạy bao nhiêu pip thì nó sẽ dời sl lên theo thông số đặt của mình. Ví dụ: vào lệnh buy mình muốn sl 20pip và tp 30pip thì nó tự đặt vào tp và sl, khi giá chạy được 18pip thì nó dời sl lên 8pip. Mong mọi người giúp đỡ. Cám ơn nhiều.

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Mô Hình Biểu Đồ - Phương pháp Hiệu quả để Tìm kiếm Lợi nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
    Lưu
    hshinitrip bài này.
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    Đang tải...
  2. 500K nhanh gọn lẹ nhé :) - Dạo này trade toàn thua nên phải đi bán BOT dạo phá giá thị trường đây.

3. có nhiều trên forex factory, mình ưng ý nhất con Swiss Army EA chỉ cài 1 lần trẹn defauft là sử dụng cho tất cả orders

Các file đính kèm:

asinhieuhshinitrip bài này.
    Chỉnh sửa cuối: 28/02/2019
  4. Bạn có hướng dẫn sử dụng chứ. Giả sử mình muốn đặt SL dương 5pip khi EU đạt 30pip kể từ điểm vào lệnh thì mình đặt sao bạn. cảm ơn nhé

Bình luận mới nhất

• forex_vn trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 3,173 Xem / 57 Trả lời
  • Huygia1412 trong Chuyện bên lề 10,895 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Capstone
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade