Xin đánh giá về sàn nhị phân Fxtrading market và đội nhóm Lion team

Ngọc Hiền

4
1
Xin chào mọi người, em là thành viên mới. Lí do em tạo topic này là để xin mọi người review về sàn nhị phân Fxtrading market và đội Lion team.
Tuần này vì công ty cắt giảm nhân sự nên em phải ở nhà, qua tìm hiểu thì em được một đội nhóm là Lion team (người hướng dẫn em xin giấu tên) mời đầu tư. Họ nói là chỉ cần gửi vốn tối thiểu cho chuyên gia là 1000$, thì lãi 1% ngày. Mình không phải tự trade gì cả, tuy nhiên khi em muốn tự đăng ký tài khoản thì không được mà họ bảo chỉ được đăng ký qua link giới thiệu. Qua tìm hiểu sàn này thì em thấy rất nhiều lời khen, mua được ô tô, tạo thu nhập thu động, tặng xe cho IB. Thấy lead chụp tin nhắn thì toàn nội dung là : "mọi người bảo cảm ơn boss đã cho tiền ăn sáng, đã cho tiền ăn tối,...."
Và em thấy rất lạ là đa số các sàn nhị phân hay đánh forex đều có các đội nhóm khác nhau để kéo F, tuy nhiên bên này chỉ có đúng Lion team. Sàn trade theo dạng giọt nến, nhảy giật hơn lên 1900 mà không thấy các chỉ báo gì cả.
Không biết bác nào ở đây đã trade trên đó chưa và liệu có dễ ăn không ạ ?
Đây là một số link leader: https://www.facebook.com/DUCLAI03; https://www.facebook.com/TungHoang265
Fanpgage: https://www.facebook.com/EternalLionCommunity/

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Đây là sàn hoạt động theo dạng đa cấp, Lấy tiền người mới trả tiền người cũ. Khi không kêu gọi đc người mới nữa đồng nghĩa là người cũ không có tiền nữa, khi đó sàn sẽ không hoạt động đc và sẽ sập bất cứ lúc nào, những ai mà còn tài khoản chưa rút ở sàn vầ TK của mình thì như thế nào bạn sẽ rõ. mất trắng là chắc. thứ 2: nếu chỉ gửi tiền vào là có lãi vậy không lẽ họ thiếu tiền để trade nên phải kêu gọi ngườ mới. nếu họ có năng lực trade giỏi như vậy sao họ không kêu gọi anh em họ hàng vào mà kêu gọi người khác, bạn tự ngẫm tiếp nhé

Đây là sàn hoạt động theo dạng đa cấp, Lấy tiền người mới trả tiền người cũ. Khi không kêu gọi đc người mới nữa đồng nghĩa là người cũ không có tiền nữa, khi đó sàn sẽ không hoạt động đc và sẽ sập bất cứ lúc nào, những ai mà còn tài khoản chưa rút ở sàn vầ TK của mình thì như thế nào bạn sẽ rõ. mất trắng là chắc. thứ 2: nếu chỉ gửi tiền vào là có lãi vậy không lẽ họ thiếu tiền để trade nên phải kêu gọi ngườ mới. nếu họ có năng lực trade giỏi như vậy sao họ không kêu gọi anh em họ hàng vào mà kêu gọi người khác, bạn tự ngẫm tiếp nhé
Cái chết được báo trước mà vẫn có người lao vào hoặc không chịu dừng cuộc chơi? Mất tiền - Lỗi tại ai?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 536 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 630 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,755 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 88 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên