Xin indi Arrow trade BO winrate > 50 %

nammen921997

Active Member
156
68
Nay e mạn phép lên đây xin ae Indi arrow hoặc tín hiệu có winrate cao.
Hoặc ae trader có ý tưởng hay trade BO đã thực chiến mà ko ngại dấu diếm chia sẻ cho ae ^^.
Ae có ý tưởng chiến lược hay từ những indi cơ bản kết hợp vs nhau nhưng ko biết code .Ae cứ post lên đây hoặc ib e sẽ làm free trong khả năng ạ .

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
ok mình sẵn sàng chia sẽ bạn phương pháp. nhưng trước hết nói cho mình nghe cách "quản lý vốn" của bạn đi !
Em dùng quản lí vốn này e tạo.Cái này thì tăng tiền như Martiagle nhưng gắt hơn :3 . Martiagale chỉ gấp đôi lệnh đúng ko nhỉ .E thấy Martigale gấp đôi lệnh thì sau 3 4 lệnh vẫn lỗ.

Đính kèm

• Bảng tính cược.xlsx
    48.4 KB · Xem: 32
  • Bảng tính cược.xlsx
    48.3 KB · Xem: 13
Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ bác @Rasputin kêu cho e Indi mà đi đâu mất rùi .^^

Mấy ae Pro trade BO có System hay chia sẻ vs e vs ạ.Ae có Kn trade BO kết bạn cho e xin ít kinh nghiệm

System ít tín hiệu cũng dc ạ quan trọng là "Chất" .E sẽ kết hợp lại các Indi của System lại nói chung là cả System chỉ thu lại thành 1 mũi tên và thông báo để cho ae đỡ phải hao mắt cũng như mất thời gian canh

Ơ bác @Rasputin kêu cho e Indi mà đi đâu mất rùi .^^

Mấy ae Pro trade BO có System hay chia sẻ vs e vs ạ.Ae có Kn trade BO kết bạn cho e xin ít kinh nghiệm

System ít tín hiệu cũng dc ạ quan trọng là "Chất" .E sẽ kết hợp lại các Indi của System lại nói chung là cả System chỉ thu lại thành 1 mũi tên và thông báo để cho ae đỡ phải hao mắt cũng như mất thời gian canh
Mình biết 1 chút nhưng về mt4-mt5 tổng hợp thành 1 mũi tên put or down thì mình chịu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên