Xin indi cảnh báo khi chạm đến giá yêu cầu

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi nammen921997, 15/04/2019.

1. Mấy bác trên TraderViet có indi cảnh báo khi đến giá mình đặt ra ko ạ cho em xin vs .

-Trên Mt4 có cảnh báo đó nhưng giá nó bị làm tròn lên 2 chữ số sau dấu phẩy nên ko chính xác giá em cần đặt là từ 4 đến 5 số sau dấu phẩy . Bác nào tạo dc indi hoặc có indi loại nayd cho em xin vs .

Em cảm ơn .Chúc ae đầu tuần mới trade sinh lời ^^

Cách Học Trade Hiệu Quả Qua Chia Sẻ của Brett Steenbarger - Chuyên Gia Tâm Lý Thị Trường
    Phân Tích Vàng & Forex Trung Hạn Theo Price Action Tháng 02/2020
    Kiếm Lợi Nhuận 10% Một Tháng Để Tự Do Tài Chính Có Khả Thi Hay Không?
    6 Quan Niệm Sai Lầm Về Price Action
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 20/01-24/01
    Giữa Dịch Cúm Virus Corona Nên Giao Dịch Như Thế Nào Cho Hiệu Quả?
    8 Bí Kíp Trader Chuyên Nghiệp Dùng Khi Phân Tích Price Action Mà Bạn Cần Biết
    Mô Hình Hai Nến Đảo Chiều - Cách Thức Bắt Đỉnh Đáy Con Sóng Lớn - Tiếp Theo
    Đang tải...
  2. nammen921997 bài này.
  3. Tôi chưa dùng
    Đọc hướng dẫn sử dụng ấn phím nào đấy để vẽ trend line, đến khi giá chạm trend line thì nó cảnh báo

4. E cũng đọc hiểu dc như thế mà nhấn nó ko hiện j ^^ nó bảo nhấn key board key 1 thì sẽ tạo trend line giá vượt cao hơn thì cảnh báo mà bấm hoài ko tạo dc

5. Mình dùng bình thường mà, đường ấn số trên numlock, ấn số trên dãy ngang ấy

Bình luận mới nhất

• Ho xuan tu trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 6,414 Xem / 55 Trả lời
  • VNWB trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 87,136 Xem / 389 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 58,929 Xem / 3,009 Trả lời
  • diamond319 trong Chuyện bên lề 1,176 Xem / 13 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    LiteForex
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade