Xin indi cảnh báo khi chạm đến giá yêu cầu

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi nammen921997, 15/04/2019.

1. Mấy bác trên TraderViet có indi cảnh báo khi đến giá mình đặt ra ko ạ cho em xin vs .

-Trên Mt4 có cảnh báo đó nhưng giá nó bị làm tròn lên 2 chữ số sau dấu phẩy nên ko chính xác giá em cần đặt là từ 4 đến 5 số sau dấu phẩy . Bác nào tạo dc indi hoặc có indi loại nayd cho em xin vs .

Em cảm ơn .Chúc ae đầu tuần mới trade sinh lời ^^

3 Bước Trở Thành Trader Có Kỷ Luật
    Quy Tắc 10,000 Giờ Quan Trọng Như Thế Nào Trong Trading?
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI (Tiếp Theo)
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 02/12-06/12
    Phỏng vấn Paul Rotter - Huyền thoại trader giao dịch scalping 100 lệnh/ngày
    Đường Trung Bình Động (Moving Average) - Tư Duy Và Một Vài Lưu Ý Khi Giao Dịch
    3 Sự Thật Khắc Nghiệt Trong Trading
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI
    Đang tải...
  2. nammen921997 bài này.
  3. Tôi chưa dùng
    Đọc hướng dẫn sử dụng ấn phím nào đấy để vẽ trend line, đến khi giá chạm trend line thì nó cảnh báo

4. E cũng đọc hiểu dc như thế mà nhấn nó ko hiện j ^^ nó bảo nhấn key board key 1 thì sẽ tạo trend line giá vượt cao hơn thì cảnh báo mà bấm hoài ko tạo dc

5. Mình dùng bình thường mà, đường ấn số trên numlock, ấn số trên dãy ngang ấy

Bình luận mới nhất

• Levuong1983 trong Chuyện bên lề 49 Xem / 4 Trả lời
  • Baobao94 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 18,403 Xem / 224 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 23,200 Xem / 1,374 Trả lời
  • Goldnewsvn trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 14,297 Xem / 42 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX