Xin lời khuyên: Rút tiền ICmarkets

marshall

Member
13
52
Chẳng là em đang gặp trục trặc như thế này ( Cũng chỉ cái tội muôn thuở ko tìm hiểu trước )
Em deposit Icmarkets bằng paypal ( Do em mất thẻ cứng chỉ có mỗi stk internet banking, ko thanh toán )
Giờ em muốn rút bằng internet banking, vì qua paypal rất nhiều vấn đề: Lâu, mà quan trọng hơn là tk paypal của em lại bằng tiếng việt, khi add bank account nó ko cho sửa họ có dấu. Muốn sửa tên thì lại rắc rối. Chưa kể có khả năng bị suspend
Giờ có cửa nào rút về được bằng internet banking ko nhỉ mọi người :(
Em cảm ơn nhiều

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
nếu nạp qua các hình thức ví điện tử thì bạn rút qa bên ví điện tử khác vẫn được( skrill,...) , rút về i-banking thì nó hơi làm khó chỗ nguồn tiền bạn từ nước ngoài sẽ rất lâu, bên cạnh đó còn khả năng là ko rút được do phải xác minh bên ngân hàng nó sẽ trả về lại IC chứ ko cho rút. Ngoài ra phí cao nữa nhé. Bạn thử nạp lên tầm 10$ từ skrill sau đó có cập nhật ví ở IC thì rút về skrill hết là đượ.

Dùng paypal mà bạn kêu lâu thì mình bó tay. Chính mình chọn sàn có hỗ trợ Paypal để việc giao dịch được nhanh chóng, né phí.
Nạp sàn bằng paypal nào thì rút bằng tk paypal đó. Tk paypal mình ghi y chang tên trên visacard, không dấu, theo kiểu việt <last name> <middle name> <first name>. Tài khoản trên sàn thì mình ghi theo kiểu tiếng Anh: <first name> <last name>. Tên mình 3 chữ, thiếu mất middle name nếu so sánh với tên trên paypal, ghi kiểu tiếng Anh thì lộn ngược tiếng Việt, vẫn rút bình thường.

Deposit từ đâu thì rút vốn về đó (nhân viên IC bảo thế). Còn rút lợi nhuận thì là vấn đề khác

Deposit từ đâu thì rút vốn về đó (nhân viên IC bảo thế). Còn rút lợi nhuận thì là vấn đề khác
Nếu rút bằng tk Paypal thì không khác nhau giữa vốn và lợi nhuận. Bản chất Paypal nó nghiêm ngặt như ngân hàng rồi và cũng có cơ chế chống rửa tiền.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên