Xin review sàn Holdingfx

Xin review sàn Holdingfx

Xin review sàn Holdingfx

Dinhquy

Member
9
2
Xin chào các anh chị, em mới tìm hiểu BO và FX, dạo gần đây được vài người bạn trên facebook giới thiệu mở tài khoản và nhận tín hiệu có thể chơi BO và cả fx. Nhưng em thấy ít thông tin về sàn này quá ạ. với lại em mới đọc được bài viết này nói sàn Holdingfx Scam và nó là sàn việt nam nên khá hoang mang ạ. ai có kinh nghiệm hoặc đã từng chơi cho e xin review ạ, và a chị cho em lời khuyên nên chơi sàn nào ạ?
Em cảm ơn

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
BO thì bạn có thể chơi ở IQ và HighLow Binary, các sàn khác bạn nên cân nhắc đặc biệt với người mới, Với fx thì rất nhiều bạn nên chọn sàn có tên tuổi, phí giao dịch thấp và nhiều anh em trade ở đó như ICmarket, Thinkmarket, Tickmill (mới nhưng có vẻ ok), không nên chơi mấy sàn lạ

BO thì bạn có thể chơi ở IQ và HighLow Binary, các sàn khác bạn nên cân nhắc đặc biệt với người mới, Với fx thì rất nhiều bạn nên chọn sàn có tên tuổi, phí giao dịch thấp và nhiều anh em trade ở đó như ICmarket, Thinkmarket, Tickmill (mới nhưng có vẻ ok), không nên chơi mấy sàn lạ
Dạ vâng, tại em mới đọc được bài viết này https://bit.ly/2QFxIcO nên cũng chưa dám chơi. tại mấy anh bạn bảo có nhóm tín hiệu hàng ngày nên lúc đầu định chơi ạ. chắc e chơi IQ trước ạ vì vốn nhỏ, fx thì theo bác nên vốn tối thiểu bao nhiêu ạ? cảm ơn bác nhiều

Trước hết em nên hiểu Fx và BO không phải phù hợp với tất cả mọi người, nhất là những người thiếu tính kỷ luật. Khó nhất là kiểm soát tâm lý và kỷ luật chứ không phải hệ thống giao dịch bởi vì không có hệ thống hoàn hảo. Em là người mới thì nên lập tk cent bên forex4you hoặc weltrade rèn luyện khi nào thấy ok tầm trên 6 tháng mới nên giao dịch với tiền thật Nếu dự sau này real khởi điểm 1k thì nạp 10$, khởi điểm 10k thì nạp 100$. Duy trì 5-10% được 6 tháng thì có thể trade tiền thật với số tiền nhỏ nhất có thể mất.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên