Xin review về sàn 24htrading

minhchau1991

1
0
Trân trọng kính chào anh chị
Em muốn nhờ anh chị tư vấn hay có thông tin gì về sàn 24htrading ạ ?
Tên miền 24htrading.co.uk
Không biết đã có anh chị em nào trade sàn này chưa ạ cho em xin ít thông tin với ạ
Em xin cám ơn

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Mình cũng đc gọi tư vấn từ hồi tháng 6 , và cũng mới vào đầu tư tại mình theo dõi từ tháng 6 đến giờ mới quyết định vào .tại thấy các mã họ tư vấn mình theo dõi đều thấy nó tăng trưởng tốt..mình vừa kích hoạt vốn vẫn chưa vào mua ..mình cảm thấy là cũng ok vì mình cũng khá hiểu về thị trường rồi nên mình k cần kỹ thuật họ tư vấn xu hướng...tại vì thường những ng bị cháy tk 80% họ đều đổ cho thằng kỹ thuật tư vấn sai xu hướng :)) cho nên sàn nào cũng vậy cảm thấy nạp rút ok là được ..còn nếu bạn đã muốn vào đầu tư thì mình cũng nên chủ động tìm hiểu thêm kiến thức về thị trường..sàn này họ chủ yếu tư vấn về cổ phiếu ..họ tư vấn mã nào nếu bạn tìm hiểu tập đoàn đấy có Thông tin tốt , tăng trưởng tốt thì bạn căn nhắc thôi ..tại vì thị trường Ck quốc tế các tập đoàn họ tư vấn đều là tập đoàn lớn và nổi tiếng các thông về nó không khó để mình có thể tự tìm hiểu

Mình chẳng pr gì cả .cảm thấy nạp rút ok thì vào còn không thì thôi chứ mình cũng mới vào đầu tư thì mình bảo mới vào..còn việc đầu tư muốn có lợi nhuận thì tốt nhất là tự trang bị cho mình những kiến thức về thị trường .còn về việc chọn sàn thấy sàn nào nạp rút ok thì vào..chứ đầu tư sàn nào chả vậy có thằng được thằng mất.

Tôi bị 1 Sales ở Đà nẵng 0911994925 gọi và mail chào mời sàn 24htrading. Vì trước đây đã bị cháy TK do chiêu trò tụi này, tôi gọi lên cty F. Media xác nhận . Nhân sự nói Sales giả danh tôi có hỏi lại sao giả danh lại dùng thuê bao đứng tên công ty, họ lòng vòng các kiểu. Mong mọi người cảnh giác né ra ah

Đính kèm

107.9 KB · Xem: 2

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên