Xin review về sàn darwinex

Bác @saophuc cho hỏi em nghe nói sàn Darwinex này muốn nộp tiền thì phải qua Visa mà Visa bắt buộc phải có 3D Secure phải không bác?

Bác @saophuc cho hỏi em nghe nói sàn Darwinex này muốn nộp tiền thì phải qua Visa mà Visa bắt buộc phải có 3D Secure phải không bác?
Thẻ Visa hoặc Master có 3D Secure đều ok. Nếu thẻ bạn không có thì ra ngân hàng họ hỗ trợ mở là ok. Hoặc bạn ra ngân hàng (mình mở ở ACB) mở thêm 1 thẻ Visa hoặc Master trong vòng 1 nốt nhạc.

Thẻ Visa hoặc Master có 3D Secure đều ok. Nếu thẻ bạn không có thì ra ngân hàng họ hỗ trợ mở là ok. Hoặc bạn ra ngân hàng (mình mở ở ACB) mở thêm 1 thẻ Visa hoặc Master trong vòng 1 nốt nhạc.
Thank bác.
Em vừa chuyển sang Hotforex được vài tháng để nạp rút nội địa cho dễ, đang tính làm thêm cái Visa để trade bên sàn Darwin này.

Sắp tới, mình dự định công bố loạt bài mình đã viết review về 20 con DARWIN có nhiều vốn theo nhất trên sàn Darwinex. Nhằm đúc rút những bài học tinh hoa từ top 20 này. Anh em có ai quan tâm và muốn cùng đàm đạo không thì cho ''.'' cái! Loạt bài sẽ ở dưới các comment của bài này trên page https://www.facebook.com/Darwinex-Trao-đổi-và-học-hỏi-181905816036771/?modal=admin_todo_tour
nên chỉ những ai quan tâm mới biết nhé, tránh làm phiền người khác!
bắt đầu từ 13/10 - ngày doanh nhân nhé

Sắp tới, mình dự định công bố loạt bài mình đã viết review về 20 con DARWIN có nhiều vốn theo nhất trên sàn Darwinex. Nhằm đúc rút những bài học tinh hoa từ top 20 này. Anh em có ai quan tâm và muốn cùng đàm đạo không thì cho ''.'' cái! Loạt bài sẽ ở dưới các comment của bài này trên page https://www.facebook.com/Darwinex-Trao-đổi-và-học-hỏi-181905816036771/?modal=admin_todo_tour
nên chỉ những ai quan tâm mới biết nhé, tránh làm phiền người khác!
bắt đầu từ 13/10 - ngày doanh nhân nhé
sau đó cứ 2-3 ngày lại công bố tiếp 1 con DARWIN để anh em mình có time đàm đạo, mổ sẽ, phân tích kỹ lưỡng 1 con

Bên Darwinex có nạp rút bằng Neteller được không các bác nhỉ? Mình định mở tài khoản bên sàn này mà sợ ko nạp rút bằng Net được thì khi nạp rút nhiều có bị bên ngân hàng họ giám sát không?
Hoặc có bác nào có cách tránh được việc bị giám sát do nạp rút khối lượng lớn thì chỉ giúp. Thank các bác!

VCB nó chặn từ đầu năm nay rồi (tất cả các sàn, k riêng gì sàn này)
BÁC cho hỏi, nãy tôi vào rút thử thì chỉ có 2 mục: 1. bank tranfer, 2 union, chọn vào bank tranfer thì lúc nhập số tiền xong thì không làm gì được nữa, vì chỉ có nút " back", làm sao rút được vậy bác?

BÁC cho hỏi, nãy tôi vào rút thử thì chỉ có 2 mục: 1. bank tranfer, 2 union, chọn vào bank tranfer thì lúc nhập số tiền xong thì không làm gì được nữa, vì chỉ có nút " back", làm sao rút được vậy bác?
tôi chưa có cơ hội rút tiền lần nào, bác hỏi bác @thangco phát. Bác đó rút tiền về rùi

Thế lúc trước bị sao vậy mà bác không nạp dc. mà thằng VCB này không có bảo mật 3D cơ mà bác?
Lần đầu thì lúc em nạp thì do trang web bị lỗi hay sao đó, em chọn tháng thẻ hết hạn là tháng 10 mà nó vẫn hiển thị là tháng 1. Nên lúc nạp tiền thì sai thông tin không nạp được.
Về phần 3D secure thì em có gọi điện hỏi nhân viên ngân hàng thì nó bảo là "Bên em chưa có dịch vụ này, nhưng em thấy khách hàng vẫn thanh toán bình thường. Anh thử lại xem sao".
Đến tối qua em nạp thì ok rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,660 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,517 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên